GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รถวีโก้สีขาว 4 ประตู ทะเบียน ผน.7201 พึ่งถูกขโมย

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ด่วน ไคเห๊น รถวีโก้สีขาว 4 ประตู ทะเบียน ผน.7201 พึ่งถูกขโมย ช่วยแจ้งหน่อยน๊ะค๊ะ ที่หมายเลข 0851983933 รถพ่อเพื่อนผมเอง ขอโทดทีรบกวนน๊ะค๊ะ ช่วยบรอดแคสต่อให้ด้วยน๊ะค๊ะ(ช่วยๆกันนะ)
*เปนเพิ่ลมนุษด้วยกัล ช่วยกัลบรอดต่อๆนะค่ะ เพราะถ้าคุนเดือดร้อน แล้วไม่มีไคช๋วย แร้วคุนจะรุวสึก !! (มีคนฝากบรอดมาค่ะ)
ช่วยๆกันครับ...
 g#002 g#002 g#002 g#002

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • Jr. Member
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
     เสียใจด้วยนะครับ เป็นผมก็เศร้าเหมือนกัน woon_hurt ขอให้หาเจอนะครับ

shinichi

• Full Member
  • ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Why?

• อั๊ยย๊ะ!

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...
สมน้ำหนา ไอฟาย

โอ๊ะๆ รุนแรงจริงๆ สร้างกระแส แฟนขับ หรือขอรับ

เอาเป็นว่า ถ้าไม่เกิดกับคุณเองก็คงจะไม่รู้สึกสินะ  g#014

------

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ จะพยายามส่องดูให้นะ  g#008

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

MarCus_KP

ชั่งมันเถอะ ที่บ้านเค้าไม่ให้ความอบอุ่น ต้องมาหาเอาในอินเตอร์เน็ต

-......-