GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยู่โรงเรียนเพื่อนๆแกล้งคุณยังไงเหรอ

~U~

• Jr. Member
  • **
ของผม ตบหัว,ชกแล้วเดินหนี,ปัดของทิ้ง,ล้อชื่อพ่อแม่
เพื่อนผมแกล้งผมผมเขียนหนังสืออยู่ดีๆมันมาดึงปากกาแล้วเฟี้ยงทิ้ง แล้วผมก็บอกมันแล้วว่าถ้าอีกทีของๆ
มึงไม่อยู่แน่ และมันก็แกล้งผมอีกที ผมทนไม่ไหวเฟี้ยงกล่องดินสอของมัน จากชั้น4 ถึง ชั้น 1 อะ
และอันที่ชกแล้วเดินหนีมันวิ่งมาชกผมแล้วเดินหนี ผมด่ามันว่าสวะชกแล้วเดินหนี

CHoCoLaT.e

• Full Member
  • ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
ถ้าเรานะ ก็.. ล้อชื่อพ่อแม่ โดนเพื่อนผู้ชายต่อยที่แขน (แล้วเราก็ไปต่อยมันกลับ g#009)โดนซ่อนขวดน้ำ แล้วพอหาเจอเพื่อนมันก็บอกว่ามีลิบควิดผสม  วันนั้นร้องไห้เลย g#017

Ryuusei Boy!!

T0Nz

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

CHoCoLaT.e

• ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
ถ้าเรานะ ก็.. ล้อชื่อพ่อแม่ โดนเพื่อนผู้ชายต่อยที่แขน (แล้วเราก็ไปต่อยมันกลับ g#009)โดนซ่อนขวดน้ำ แล้วพอหาเจอเพื่อนมันก็บอกว่ามีลิบควิดผสม  วันนั้นร้องไห้เลย g#017

ยังมีอีกนะ g#009
คือโดนไล่จับหน้าอก (ไอเพื่อนหื่นเอ้ย!!!~ woon_angry)ตบหัว ตบหน้า woon_shock
และเพื่อนมันก็เล่าเรื่องน้ำตาลแดงให้ฟัง woon_shock (ไอเพื่อนหื่น G#007)

Ryuusei Boy!!

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ไม่โดน ส่วนมากจะเป็นฝ่ายไปทำเขา
 g#037 g#037
เช่นกัน g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ตบหัว    ด่าพ่อ/แม่   ด่าตัวกินไก่(ตัวเหี้ย(ส่วนมากด่าคนอื่น))     ลอกการบ้าน(อะไรก็กรู)   ยารานาไนก้า

~U~

• **
เวลาผมเรียกเพื่อนบางครั้งผมชอบเรียกชื่อพ่อแม่มันติดปาก  #038

Exit.

• **
  • ....
การแกล้งยอดฮิตหรอ

- ล้อชื่อพ่อชื่อแม่  สมัยประถมใช้เรียกแทนชื่อเพื่อนกันเลย

- ตบหัว  ยิ่งตัดเกรียนๆมานะ อื้อหือ ! หัวแดงกันแทบทั้งห้องอะ

Xx_한국조말_xX

• **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล
ไม่เคยโดดเเกล้งเพื่อนกลัวโดดผมต่อย woon_5555 woon_5555 woon_5555
ผมคือชายผู้ที่เหนือกว่าLNW

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ไม่เคยโดดเเกล้งเพื่อนกลัวโดดผมต่อย woon_5555 woon_5555 woon_5555
แรงง่ะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Xx_한국조말_xX

• **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล

2B_InlovE

• **
  • 2B_ForeveR

ยังมีอีกนะ g#009
คือโดนไล่จับหน้าอก (ไอเพื่อนหื่นเอ้ย!!!~ woon_angry)ตบหัว ตบหน้า woon_shock
และเพื่อนมันก็เล่าเรื่องน้ำตาลแดงให้ฟัง woon_shock (ไอเพื่อนหื่น G#007)

อยากเป็นเพื่อน ได้ไล่จับด้วย  g#029 g#029

【たかしま ちさと】

• **
นึกแล้วไม่อยากจะบอก

1.ลูบเป้ากางเกง woon_shock
2.บิดหัวนม woon_sad2
3.ตบหัว  woon_5555
4.ดึงขนตามร่างกาย รักแร้+ขนขา woon_sad1
5.ไม่มีแล้ว

เด็กเรียนกันหมดเฮฮาตลอดเวลาหัวเราะไปด้วยงั้น นั้นแหละคือพวกเรา !!!

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ดันประตูห้องน้ำ

มะให้เพื่อนมันออก

เเล้วพอมันจะออก ก็ปล่อยประตู ละวิ่งหนีไปเรย ~