GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เจอแบบนี้เสียความรู้สึก

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ
 woon_cry

2สกิลแรกดี แต่เจอสกิลที่3 ช๊อคเลย T_T

กากไหมล่ะ...

naygue

• **
ดีกว่าไม่มีไรหนา  g#024

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
พัฒนาความคิด มันเพิ่มโจมตีเวท อัตตราโจมตีเวท ป้องกันเวท เหมาะกับสายเวทย์ดีนะ
ถ้าคิดว่าไม่ดีเอามาขายเฟิร์ส500Kมา  g#009

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

LLอUหื่u.

• Full Member

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
ได้ทั้งเชียร์ ทั้งโชคเลย  g#005
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
ได้ดีมา 2 อันแล้ว ได้ไม่ดีมั่งก็แฟร์ ๆ  g#009
สวัสดีนะ

DIW

• **
  • เทรกากๆ
แต่สกิลที่3มา นอกจากจะไมใช่วยอะไรแล้ว
ยังลดราคาให้อีกด้วย

Xx_한국조말_xX

• **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล
มีเเค่นั้นผมก็ดีใจเเล้วครับพี่น้อง
ผมคือชายผู้ที่เหนือกว่าLNW

~U~

• **
หัดพอใจกับระดับตัวเองในต้อนนี้มั่งครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ใช้ลุยแมพมอนเวทย์ไง เซฟขึ้นหน่อย woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)
หาข้อดีมันจิ อย่างที่เรปก่อนๆบอกไว้~
ยกตัวอย่างนะ เรามีตัวนึงได้เพิ่มป้องกันมา คนอื่นบอกกากเค้ายังชอบเลย แบบสมมติเราแข่งเอาไม้เท้าทุบกะวิคนอื่นเราก็จะถูกทุบเบาลงงี้ไง-*-

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
     ผมเข้าใจดีครับ เพราะเขาไม่ได้เอาไว้ใช้เองนะครับ เขาจะเอาไปขาย แล้วการต้องมานั่งเก็บทีละตัว คัดตั้งแต่เลเวล 21 มีกี่ตัวที่ได้สกิลตรงตามความต้องการของลูกค้า เหลือรอดมาอาจไม่ถึงครึ่ง แล้วยังมีรอบ 41 และ 61 ที่จะคัดแต่ตัวเจ๋งเจ๋งไปขาย เป็นวันผลิดอกออกกำไร แต่พอสกิลรอบ 61 มาแบบนี้ ทุนหายวับเลยครับ

DIW

• **
  • เทรกากๆ
     ผมเข้าใจดีครับ เพราะเขาไม่ได้เอาไว้ใช้เองนะครับ เขาจะเอาไปขาย แล้วการต้องมานั่งเก็บทีละตัว คัดตั้งแต่เลเวล 21 มีกี่ตัวที่ได้สกิลตรงตามความต้องการของลูกค้า เหลือรอดมาอาจไม่ถึงครึ่ง แล้วยังมีรอบ 41 และ 61 ที่จะคัดแต่ตัวเจ๋งเจ๋งไปขาย เป็นวันผลิดอกออกกำไร แต่พอสกิลรอบ 61 มาแบบนี้ ทุนหายวับเลยครับ
ตรงใจมากเลยครับT_T