GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้องๆ เพื่อนๆ ชอบงานอดิเรกอะไรกันบ้าง???

Xx_한국조말_xX

• Jr. Member
  • **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล

puredagon

• Newbie
  • *
ของผม งานอดิเรก กินแล้วนอนอะคับ - - นอนตี4 ตื่นบ่าย4 ตื่นมากินข้าว นั่งซักพัก เพื่อนก็มาบ้าน แล้วก็ตั้งวงกินเหล้า -0-เอารูปในคอมลง

อ้าว จะเอารูปในเครื่องคอมลง ยังไงอะคับ ผมก็มีโมเดล นะ แต่ถูกๆ พอน่ารักใสๆ อะ   

บอกวิธีเอารูปในคอมลงกระทู้ทีคับ

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
เช็ค ตอบ เฟสบุ๊ค&บอร์ด
ว่างๆก็นั่งปลง นั่งสมาธิตามเวลา
นอน เกมเลิกละ เล่นแต่เกมไม่เกิน 1เมกละ =_=  g#015

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

Killer_king

• Newbie
  • *
บ้านรวยจัง woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไม่รวยมากหรอกฮ๊าฟฟ  แค่ทำงานๆ และก็เก็บเงิน และก็ซื้อมันเพื่อความพอใจ     woon_555 woon_555 woon_555

Killer_king

• Newbie
  • *
ของผม งานอดิเรก กินแล้วนอนอะคับ - - นอนตี4 ตื่นบ่าย4 ตื่นมากินข้าว นั่งซักพัก เพื่อนก็มาบ้าน แล้วก็ตั้งวงกินเหล้า -0-เอารูปในคอมลง

อ้าว จะเอารูปในเครื่องคอมลง ยังไงอะคับ ผมก็มีโมเดล นะ แต่ถูกๆ พอน่ารักใสๆ อะ   

บอกวิธีเอารูปในคอมลงกระทู้ทีคับ

อัพรูปกับ  "ฝากรูปภาพใช้ http://up.gameindy.com" ตรงหัวข้อมุมบนอ่ะคับ และก็ก๊อปโค๊ดมาลงแค่นั่นเอง   woon_sad1

โทดทีที่ตอบช้านะคับ งานผมเยอะ ไม่ค่อยว่างมาเล่น   g#033

เอิ้นปอนก่ได้เน้อ

• **
เล่นเกม ฟังเพลง นอน กิน อ่านนิยาย อ่านการ์ตูน

งานมี ไม่ทำ !!~  g#003

Killer_king

• Newbie
  • *

ทั้งหมดนี้ ไอชุดลีโลวสติชแพงสุดละ- -   

สวยแล้วคับ   ซื้อตามกำลังทรัพย์นะของแบบนี้  g#031 g#031 g#031 

naygue

• **
เล่นคอม  g#001

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...