GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> กับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>.

Rest In Peace

• Full Member
ต่อไปคงมีหลายๆไอดี สร้างไว้ แล้วคุยกับตัวเอง เพราะไม่มีคนสนใจ  woon_5555

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
ต่อไปคงมีหลายๆไอดี สร้างไว้ แล้วคุยกับตัวเอง เพราะไม่มีคนสนใจ  woon_5555

LIKE ตัวเท่า ควา ย 5555555555555
เสือก

ถึงคุณ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด> หรือ ธนวิน มีลาภอุดมชัย หรือ น้องบีม บูม บ้าไรเนี่ย .
แม่งเลิกตั้งกระทู้เรียกร้องความสนใจได้แล้วค่ะ มันรก กรุรำคาญค่ะ .
สมองคุณมีมั้ยคะ ที่บ้านคุณไม่มีคนสนใจรึไง แม่.งทำตัวสวะอยู่ได้.
เลิกทำตัวไร้สมองสักทีเหอะ คุนมึ.งบอกคุนมึ.งม.6
กรุม.4 ยังคิดอะไรได้มากกว่าคุนมึ.งเลยค่ะ เลิกทำตัวเหมือนเป็นขยะสักที
รำคานค่ อ่านออกมั้ยคะ
คุนมึงไม่เด็กแล้วนะคะ คุนมีสมองพอที่จะคิดอะไรได้มั้ย
แม่งทำตัวไร้สาระอยู่เนี่ย อุบาดค่ะ . แล้วชาติไหนจะเลิกแถคะ
แล้วสร้างไอดีมาแปดร้อยสิบสามล้านสองพันไอดีเนี่ย เพื่ออะไร?
ตั้งกระทู้ สร้างเอง เม้นเอง คุนมึ.งบ้าปะคะ
ครอบครัวคุนไม่สนไจรึไงนะ เง้อ . ทำตัวไห้มีค่าหน่อยก้ดีนะคะ มันเปนผลดีแกตัวคุนเองนะ . +  g#035

อ่านออกนะครับ แต่ช่วยแปลทีสิรำคานค่ แปลว่าอะไรหรอ ถ้า แปลๆมันแปลว่า "รำคาญ"อะป่าว พอดีโง่ๆๆๆ

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
นี่ ถามหน่อยเถอะ น้องบูม

เมื่อไหร่จะสำนึก แระสำเหนียด ตัวเองสักทีอ่ะ  มัวแต่ กวนส้นชาวบ้านไปวันๆ

แถไปวันๆเนี่ย  คุนน้องมีความสุขให้คนด่าหรอคะ

ถ้ามันรุ้สึกภูมิใจที่ให้คนด่าเนี่ย ไปโรงบาลบ้าเถอะค่ะ โรคจิตแล้วแหละ

แบบ ระอา แระเบื่ออ่ะค่ะ  น้องขอโทด ก้อน่าจะปรับปรุงสันดานของน้องสิคะ

ทำตัวเปนขยะของสังคมยุได้  มันน่า มีความสุขหรอ

อ้ออย่ามาอ้างนู่นอ้างนี่นะคะ  มันฟังไม่ขึ้นค่ะ  อีกอย่าง ชอบเอาธรรมะมาอ้างเนี่ย

บาปนะคะน้อง  อ้างมั่ว   แล้วก้อ ไม่ต้องอ้างข้อความไปนะคะ คุนน้องพลัง อ่านละจำใส่สันดานน้องบ้างค่ะ

ว่าเขาเกียดน้องกันหมดแระ  ทำตัวเหมือนสวะอ่ะค่ะ  อย่าพยายามแถอีกต่อไปค่ะ

ถ้าน้องเลิกเล่นบอดไปซะ มันก้อจบค่ะ

ไม่ต้องแถนะคะ  ยิ่งถ้าน้องแถ มันยิ่งแสดงถึง ความตอแหล   

g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

กูมาเคลีย

นี่ ถามหน่อยเถอะ น้องบูม

เมื่อไหร่จะสำนึก แระสำเหนียด ตัวเองสักทีอ่ะ  มัวแต่ กวนส้นชาวบ้านไปวันๆ

แถไปวันๆเนี่ย  คุนน้องมีความสุขให้คนด่าหรอคะ

ถ้ามันรุ้สึกภูมิใจที่ให้คนด่าเนี่ย ไปโรงบาลบ้าเถอะค่ะ โรคจิตแล้วแหละ

แบบ ระอา แระเบื่ออ่ะค่ะ  น้องขอโทด ก้อน่าจะปรับปรุงสันดานของน้องสิคะ

ทำตัวเปนขยะของสังคมยุได้  มันน่า มีความสุขหรอ

อ้ออย่ามาอ้างนู่นอ้างนี่นะคะ  มันฟังไม่ขึ้นค่ะ  อีกอย่าง ชอบเอาธรรมะมาอ้างเนี่ย

บาปนะคะน้อง  อ้างมั่ว   แล้วก้อ ไม่ต้องอ้างข้อความไปนะคะ คุนน้องพลัง อ่านละจำใส่สันดานน้องบ้างค่ะ

ว่าเขาเกียดน้องกันหมดแระ  ทำตัวเหมือนสวะอ่ะค่ะ  อย่าพยายามแถอีกต่อไปค่ะ

ถ้าน้องเลิกเล่นบอดไปซะ มันก้อจบค่ะ

ไม่ต้องแถนะคะ  ยิ่งถ้าน้องแถ มันยิ่งแสดงถึง ความตอแหล   

g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

ศีล5ข้อมันยังทำไม่ได้เลย เสือกเอาสุภาษิต มาใช้

g#037 g#037
เสือก

T0Nz

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.

กูมาเคลีย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน