GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[-[รู้สึกว่าแปลกไป]-]

【たかしま ちさと】

• Jr. Member
  • **
ตั้งแต่ผมเล่นบอร์ดเก่าครั้งแรก มันรู้สึกว่ามันสนุกสนาน เพื่อนเยอะ และอะไรหลายๆอย่าง
 woon_yes

แล้วตั้งแต่บอร์ดใหม่นี้เกิดมาความรู้สึก อย่างกับ มันไม่เหมือนเดิม ทุกอย่างเหมือนจะแปลกๆมั่วๆตั้วๆ

กลายเป็นบอร์ดที่คล้ายก่ะ โดนทิ้งหรือไม่สนใจ
ใครคิดอย่างผมบ้าง  woon_o_o  woon_yes

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

T0Nz

• Full Member
ตั้งแต่ย้ายบอร์ดมา  สมาชิกหายไปเยอะนะผมว่า

พวกหน้าเดิม ๆ ก็หายไปเยอะเหมือนกัน = =

อาจจะเป็นเพราะบอร์ดใหม่ UI มันไม่น่าเข้ารึปล่าวก็ไม่รู้สิ