GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เปิด นรก ให้ทดสอบโดยไม่มีเงื่อนไข (รอบ 2)

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]

รายละเอียด
เพื่อนๆ สามารถเข้าไปทดสอบระบบ UI และ เกราะใหม่ของวิหารแห่งบาปอวาริเทีย (วิหารแห่งบาป2) ได้แล้ววันนี้

1. การเข้าร่วมในครั้งนี้ทุกคนสามารถเข้าร่วมได้ทุกไอดี (เปิดเข้าไม่จำกัด แต่ตัวละครอยู่แค่วิหารเริ่มต้นแค่เท่านั้น)
2.ดาวน์โหลดตัวเกม (Sv.นรก) คลิก !!  PC
3. สำหรับมือถือโหลดเกม (Sv.นรก) คลิก !! Android (การทดสอบในมือถือจำเป็นต้องลบตัวเกมหลักถึงจะเล่นได้นะครับ)
4. เข้ากลุ่มเซิร์ฟเวอร์ (Sv.นรก) เพื่อเสนอและแจ้ง BUG ต่างๆ คลิก !!

ปล.ฝากเทสกิจกรรมใหม่ๆตามภาพด้วยนะครับ งานนี้เทสดีมีรางวัลคร้าบผม^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2018, 00:16:19 โดย จีเอ็มวัคซีน »
t=6s

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
คือไรครับทีมงาน ผมกดโหลดเวอร์ชั่นโมบายมันบอก ไม่มีไฟล์อยู่ ก่อนแปะลิงค์อัพโหลดไฟล์ก่อนดีกว่าไหมครับ

rujclub01

• Newbie
  • *
โหลดแล้วทำไมเข้าไม่ได้ครับ  พอกดเริ่มเกมส์มันขึ้น patcher.ini : config invalid.

ม้าวว.

• Newbie
  • *
งานนี้เทสดีมีรางวัลคร้าบผม^^

รางวัลนี้เซิฟนรกหรือเซิฟหลักค่ะ

Camo

• Newbie
  • *
  • ไม่เคยคิดที่จะสนใจกันบ้างเลย FP

해주창

• Jr. Member
  • **
โหลดแล้วทำไมเข้าไม่ได้ครับ  พอกดเริ่มเกมส์มันขึ้น patcher.ini : config invalid.
เป็นเหมือนกันเลย จะทดสอบก็ทดสอบไม่ได้  g#023 g#023 g#023

mangmoom2015

• Newbie
  • *
โหลดเสร็จ อัพเดทเสร็จ เข้าเกมไม่เคยได้ ทำๆลบมาหลายปีละ ไม่เคยเข้าได้ซักที จนลืมบรรยากาศนรกไปละ