GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "3 กุมภาพันธ์ 2559"

บุคคลทั่วไป · 19 · 4748

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
แล้วคนที่ลูกแก้วหายไป ในหลังจากดึงจิต/จุ  จะต้องให้หาใหม่ใช่ไหม????? ได้ลูกแก้วขี่หลายอันละแต่ - -! กะหล่ำ
คราวหน้าพวก debugger หักเงินเดือนนะแบบนี้ หรือไม่ชัวส์ไม่ต้องลง ขอบคุณ
แจ้งรายละเอียดไปที่ support.gameindy.com ได้เลยครับ
ผมก็แจ้งไปแล้วนะวันนี้เปิดดุไม่เห้นมันจะเพิ่มขึ้นมาเลย ยิ่งหายากๆอยุ่

yazakazuki

• Jr. Member
  • **
ตอบคุณ Beater นะครับ
สูตรนี้ขึ้นมาที่หน้าต่างสนทนาครับ ตอนเกมเปิดเซิฟราวๆ 11 โมงกว่าๆ
ตอนนี้น่าจะแก้แล้วมั้ง ไม่ได้แคปจอซะด้วยสิ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ตอบคุณ Beater นะครับ
สูตรนี้ขึ้นมาที่หน้าต่างสนทนาครับ ตอนเกมเปิดเซิฟราวๆ 11 โมงกว่าๆ
ตอนนี้น่าจะแก้แล้วมั้ง ไม่ได้แคปจอซะด้วยสิ

ยังพบปัญหาอยู่ไหมครับ