GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : กติกาและตารางนัดเวลาทดสอบผู้ผ่านเข้ารอบแรกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

บุคคลทั่วไป · 108 · 35502

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
ชื่อตัวละคร : SATANG_CARTOON
เซิร์ฟเวอร์ :  วุ้นสวรรค์
วันและเวลา :  วันศุกร์ ที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555

* อยากบอกดังๆว่า แพรไม่รู้มาทันไหมต้องเรียนเลิก 16.30 น. T^T
หยุดเรียนไปเลย

ไม่ต้องถึงขนาดหยุดเรียนนะคะ g#013 g#013
ทางทีมงานได้เพิ่มรอบของวันอาทิตย์ในสวรรค์ให้แล้วนะคะ  ถ้าต้องการเปลี่ยนเวลาก็แจ้งได้เลยจ้า(ต้องไม่ซ้ำกับคนอื่นนะคะ)woon_sunny

มันเต็มแล้วไม่ใช่หรอค่ะ วันอาทิตย์ - -*

PRGA_.

• **

PRGA_.

• **
ชื่อตัวละคร :   SATANG_CARTOON
วันและเวลา :   วันเสาร์ ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555  เวลา 13.00 น.

g#024

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
ชื่อตัวละคร :  devilluz
เซิร์ฟเวอร์ :  วุ้นใต้พิภพ
วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555 เวลา 17.30 น.

นัดไว้ก่อน มาได้ไม่ได้ค่อยว่ากัน = =

ลงบันทึกให้แล้วค่ะ ถ้าผู้เล่นไม่สะดวกเวลาดังกล่าวให้ PM มาแจ้งแหตุผลนัดเวลาใหม่ค่ะ(ก่อนวันที่ 8 กุมภาพันธ์) ถ้าเลือกเวลาแล้วไม่มาจะโดนตัดสิทธิ์นะคะ

pm แจ้งไปแล้วนะคะ ทันมั้ย...

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ชื่อตัวละคร  Bellvory

เซิร์ฟเวอร์   PK

วัน/เวลา  อาทิตย์ 12 ก.พ. 54 เวลา 11.40
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ขอจองเวลาแทนน้องเลยนะคะ อยู่บ้านเดียวกันอะ

ชื่อ ClericOfTheLight

เซิร์ฟ PK

วันที่/เวลา อาทิตย์12 ก.พ.55 เวลา 11.20
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

Bella Berry

• **

วัน/เวลา  อาทิตย์ 12 ก.พ. 54 เวลา 11.40

วันที่/เวลาผิด อาทิตย์ 12 ก.พ. 55 เวลา 11.40

highter0

• บุคคลทั่วไป
ชื่อตัวละคร : Hamster
เซิร์ฟเวอร์ :  ดาวดึง
วันและเวลา :  12/2/2555 เวลา 15.20
บันทึกเวลาแล้วค่ะ

ชื่อตัวละคร :   SATANG_CARTOON
วันและเวลา :   วันเสาร์ ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555  เวลา 13.00 น.
 g#024

ขอจองเวลาแทนน้องเลยนะคะ อยู่บ้านเดียวกันอะ

เซิร์ฟ PK

วันที่/เวลา อาทิตย์12 ก.พ.55 เวลา 11.20
บันทึกเวลาแล้วค่ะ ต้องรบกวนให้เจ้าตัวออกมายืนยันอีกครั้งนะคะ

Bella Berry

• **

เซิร์ฟ PK

บันทึกเวลาแล้วค่ะ ต้องรบกวนให้เจ้าตัวออกมายืนยันอีกครั้งนะคะ
[/quote]

น้องกลับมาจากโรงเรียนจะมาคอนเฟิร์ม อีกทีนะคะ คือจองเวลาเอาไว้เพราะกลัวว่ารอบวันอาทิตย์จะเต็มค่ะ

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
ชื่อตัวละคร : Krean-Jung
เซิร์ฟเวอร์ :  สวรรค์
วันและเวลา :  วันศุกร์ที่10 กุมพาพันธ์ 2555 // เวลา15.40น.
ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

highter0

ขอเลื่อนการแต่งตั้งทดลองงานจีเอ็มอาสาเป็นวันที่ 13 กุมภาพันธ์ - 20 กุมภาพันธ์ 2555
เนื่องจากระบบขัดข้องทำให้ไม่สามารถแต่งตั้งทดลองงานจีเอ็มอาสาได้ทันกำหนดเวลาค่ะ

ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยค่ะ

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
ขอเลื่อนการแต่งตั้งทดลองงานจีเอ็มอาสาเป็นวันที่ 13 กุมภาพันธ์ - 20 กุมภาพันธ์ 2555
เนื่องจากระบบขัดข้องทำให้ไม่สามารถแต่งตั้งทดลองงานจีเอ็มอาสาได้ทันกำหนดเวลาค่ะ

แล้วที่ลงเวลาไป จะต้องลงใหม่ปะคับ
ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

highter0

ชื่อตัวละคร : Krean-Jung
เซิร์ฟเวอร์ :  สวรรค์
วันและเวลา :  วันศุกร์ที่10 กุมพาพันธ์ 2555 // เวลา15.40น.

ลงบันทึกเวลาให้แล้วค่ะ

แล้วที่ลงเวลาไป จะต้องลงใหม่ปะคับ
เวลาการสัมภาษณ์ยังเหมือนเดิมค่ะ