GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคบอสเวิล สวรรค์

LovE MooPop

• Newbie
  • *
  • 만나서 반가워요 / Nice to meet you / ยินดีที่ได้รู้จัก

ตัวละคร -JiM- เซิฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ ใช้บัคในกิจกรรมบอสเวิล ยืนทำการงาน งับทำให้ไม่โดนการโจมตี ได้เควดมีชีวิตรอดนานที่สุด g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040
จัง....มาก

Zz__________zZ

• Newbie
  • *
ถ้าเอารูปลงก็อย่าตัดแต่งสิครับ
:)

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
http://support.gameindy.com

เอาภาพจริงเเจ้งsupport เลยครับ รับรองว่าไม่มีไครเห็นตัวละครคุณเเน่นอน

กระทู้นี้เเค่ในทีมงานสราบก่อน  g#026

Jimmy'

เลวจริงๆ เลย น่าจะเเบนถาวรไปซะไอนี้   woon_5555 woon_5555 woon_5555

AngleZ

• Newbie
  • *
 woon_bye

หยุดเพ้อเจ้อกับความฝันแล้วย้อนกลับมาดูความจริง  #038

Major.X

• Newbie
  • *
โดนจริงๆกูจะฮาให้ รุ้สึกจะเคยโดนแบนยาวไปแล้วรอบนึงนิ เทรกากๆ

9169

• Jr. Member
  • **
อย่าไปโทษเขาเลย ครับ  ทุกวันนี้ บัคมันเยอะเต็มไปหมด  จีก็ไม่แก้สักที บัคมันกลายเป็น เรื่อง ปกติไปแล้วครับเกมนี้ g#032

Jimmy'

โดนจริงๆกูจะฮาให้ รุ้สึกจะเคยโดนแบนยาวไปแล้วรอบนึงนิ เทรกากๆ
ไม่บอกไม่รู้เลยนะว่าเคยโดนเเบนยาวไปเเล้วรอบนึง 

Queencape_

• Newbie
  • *
  • ดิ้นสิรอไร ? งง'
เมื่อวานยืนแคปทีละคน สงสัยจะโดนยกกิลแล้วละ เห้ออออ นั้ลลกัวจริมๆเยยงะ g#013 g#013 g#009 g#009

ก็มันบัคคนฉลาดเขาคิดได้ ไม่ร้องสิจย้าา อิอิอุ้ปป  woon_555 woon_555[/color][/size]

Jimmy'

เมื่อวานยืนแคปทีละคน สงสัยจะโดนยกกิลแล้วละ เห้ออออ นั้ลลกัวจริมๆเยยงะ g#013 g#013 g#009 g#009

ก็มันบัคคนฉลาดเขาคิดได้ ไม่ร้องสิจย้าา อิอิอุ้ปป  woon_555 woon_555[/color][/size]
เก่งมากครับ

Jimmy'

ผมไม่เห็นมองว่ามันบัคตรงไหนเลย ไม่รู้ดิ่ ผมไม่ได้ฉลาดเเยกเเยะไม่ถูก เเต่ผมก็ดูสิ่งที่พวกคุณทำ มันก็คล้ายๆผมนะ บัคปั้มปิ่นโต ขายm บัคค่าบารมี บัค หีหีหีหีหี รั่วๆ ให้เด้ง เมื่อก่อน ออโต้เวล เยอะเเยะมากมายที่เป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆยันใหญ่โต บางอันยังทำได้อยู่นะที่ผมกล่าวมา เเต่ผมก็มองว่าเฉยๆ เพราะว่าบางอย่างผมทำตามพวกคุณด้วยซ้ำ ผมไม่ได้กลัวจะโดนเเบนนะ เเต่จะบอกว่า พวกคุณขายmกันบัคกันเยอะเเยะ ไม่เคยมีใครไปยุ่งวุ่นวายกับพวกคุณ เเต่ถ้าผมไปยุ่งวุ่นวายกับพวกคุณบ้างก็อย่าร้องไห้ละกัน

Queencape_

• Newbie
  • *
  • ดิ้นสิรอไร ? งง'
ผมไม่เห็นมองว่ามันบัคตรงไหนเลย ไม่รู้ดิ่ ผมไม่ได้ฉลาดเเยกเเยะไม่ถูก เเต่ผมก็ดูสิ่งที่พวกคุณทำ มันก็คล้ายๆผมนะ บัคปั้มปิ่นโต ขายm บัคค่าบารมี บัค หีหีหีหีหี รั่วๆ ให้เด้ง เมื่อก่อน ออโต้เวล เยอะเเยะมากมายที่เป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆยันใหญ่โต บางอันยังทำได้อยู่นะที่ผมกล่าวมา เเต่ผมก็มองว่าเฉยๆ เพราะว่าบางอย่างผมทำตามพวกคุณด้วยซ้ำ ผมไม่ได้กลัวจะโดนเเบนนะ เเต่จะบอกว่า พวกคุณขายmกันบัคกันเยอะเเยะ ไม่เคยมีใครไปยุ่งวุ่นวายกับพวกคุณ เเต่ถ้าผมไปยุ่งวุ่นวายกับพวกคุณบ้างก็อย่าร้องไห้ละกัน

เดี๋ยวก็โดนแบนยกกิลนะ น่ากลัวมว้ากกก  woon_shock woon_shock

Jimmy'

เดี๋ยวก็โดนแบนยกกิลนะ น่ากลัวมว้ากกก  woon_shock woon_shock
เเล้วไงครับ ผมต้องกลัวหรือว่าตกใจครับ

เด๊ะเฉยๆ

• Jr. Member
  • **
ส่วนนี้เป็นบอร์ดแจ้งผู้กระทำความผิดนะครับ รบกวนแจ้งบัคทาง http://support.gameindy.com/ นะครับ