GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลาจีเอ็มโชโนคาเงะ

Antoinette'z

• Jr. Member
  • **
  • Don't stop me !

yoktee

• Newbie
  • *
  • อยากรวยโวยยย
ขอให้โชคดีค่ะ จีเอ็ม  woon_cry woon_cry woon_cry woon_sad2 woon_sad2 g#027 g#027 g#002
แอสนู๋เป็ชาวสวนน

เดี๋ยวสิ นู๋เป็นนักฆ่าไมช่ยหรอออ TOT

oh_RaymonDD

• Full Member
หลุดพ้นจากพันธนาการจนได้สินะ จีโชน

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ท่านไปโดยไม่บอกลาเลย น่าจะให้โอกาศเขาบอกลาบ้างงง g#002

タイム。\ '

• Newbie
  • *
โชคดีน่ะจ่ะ , ต้องพบกันสักวันแน่นอน : )) '
 g#046 g#046  g#046
' ขายของเซิร์ฟพีเค - มากมาย ♥ '
คลิ๊ก ๆ ϟ / ขอบคุณที่อุดหนุนจ่ะ #

woon_555  กระผมก็ไม่ได้ไปไหนไกลหรอกครับ พอดีผมตัดสินใจไปเรียนต่อ และ หาประสบการณ์เพิ่ม เพราะผมยังเด็กสดใสวัยกำลังโต  woon_sunny เรื่องเรียนจึงสำคัญที่สุดครับ ผมไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ
ไว้จะเข้า ID นอก นำผลงานต่างๆ มาลงให้ได้รับชมกัน ( ตอนนี้กำลัง รวมหัวกับน้องชายทำการ์ตูน Asura ได้ 2 ตอนแล้ว > < )

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี และ มาส่งด้วยนะครับ สักวันผมจะต้องการมาแน่นอน ^^

woon_bye

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
woon_555  กระผมก็ไม่ได้ไปไหนไกลหรอกครับ พอดีผมตัดสินใจไปเรียนต่อ และ หาประสบการณ์เพิ่ม เพราะผมยังเด็กสดใสวัยกำลังโต  woon_sunny เรื่องเรียนจึงสำคัญที่สุดครับ ผมไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ
ไว้จะเข้า ID นอก นำผลงานต่างๆ มาลงให้ได้รับชมกัน ( ตอนนี้กำลัง รวมหัวกับน้องชายทำการ์ตูน Asura ได้ 2 ตอนแล้ว > < )

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี และ มาส่งด้วยนะครับ สักวันผมจะต้องการมาแน่นอน ^^

woon_bye
woon_shock woon_shock  g#003 กลับมาเร็วๆนะ ม๊วฟ g#029

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

woon_bye

woon_bye กลับมาเร็วๆ นะค่ะ รอดูการ์ตูนค่ะ  woon_sunny

woon_bye

woon_bye กลับมาเร็วๆ นะค่ะ รอดูการ์ตูนค่ะ  woon_sunny

สปอยเล็กน้อย  woon_555

ยังไม่ได้ลงสีลงเงานะครับ

เป็นเรื่องของเด็กคนนึงที่เล่นเกมได้เก่งมากเป็นชีวิตจิตใจแต่มีเหตุการณ์ที่ต้องให้เลิกเล่นเกมไป
เด็กคนนี้เป็นเด็กทีชอบคิดมาก!! แต่ด้วยความคิดมากทำให้เป็นคนมีจินตนาการสูงจนคิด(หรือสร้าง ) ตัวละครในเกมออกมาเป็นเพือนค่อยให้คำแนะนำและอยุ่ร่วมกันนั้นเอง เดี๋ยวทำเสร็จ 4 ตอน ตอนละ 18 แผ่นจะนำมาให้ชมนะครับ ผมคงไม่เข้ามาตอบแล้วนะ ^^ ยังไงก็ติดตามผมงานผมด้วยนะครับ  บะบายเพื่อนๆ ทุกคน  woon_bye

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • **
  โว้ววววว พี่จีไปแล้ววววววววววววววววววววววววววว  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

ป.ล. ตั้งแต่จีมาผมยังไม่รู้เลยว่าพี่จีชื่อเล่นว่าอ่ะไร