GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอนเวล c3 ระดับ 8 9 10 พยากรหน่อยคับ

JuBBabyCry

• Jr. Member
  • **
คือแบบต้องใส่ของยังไง เน้นอะไร ละพิษนี่แก้ยังไงคับ ไม่ไหวจริงๆ ดาเมจพิษ 4000 เนี่ยย  woon_hurt

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
คือแบบต้องใส่ของยังไง เน้นอะไร ละพิษนี่แก้ยังไงคับ ไม่ไหวจริงๆ ดาเมจพิษ 4000 เนี่ยย  woon_hurt
ของกันสะท้อนพอแก้ได้ครับ แต่พิษนีไม่ไหวจริงๆ ไม่ได้ตายเพราะสะท้อนเท่าไร แต่กับพิษนี้สิ ของ คทาอะไรก้ได้ครับที่ทำดาเมทให้น้อยที่สุดนะครับ พยายามทำดาเมทเวท ให้น้อยครับ แต่ปัญหาที่ตามมาคือ ม่อนตายช้าเราก็จะโดนพิษสะสมมากขึ้น  g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 ไม่ก็หาคนไปช่วยครับพวกสายยิงไกลๆ หรือ ทรงนะครับ

JuBBabyCry

• **
ของกันสะท้อนพอแก้ได้ครับ แต่พิษนีไม่ไหวจริงๆ ไม่ได้ตายเพราะสะท้อนเท่าไร แต่กับพิษนี้สิ ของ คทาอะไรก้ได้ครับที่ทำดาเมทให้น้อยที่สุดนะครับ พยายามทำดาเมทเวท ให้น้อยครับ แต่ปัญหาที่ตามมาคือ ม่อนตายช้าเราก็จะโดนพิษสะสมมากขึ้น  g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 ไม่ก็หาคนไปช่วยครับพวกสายยิงไกลๆ หรือ ทรงนะครับ
ผมติดทีครึ่ง ชม. ดาเมจครั้งละ 4000+ อ้อมก็ไม่หาย  woon_cry

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • **
จิตครบ รึเปล่าครับ ถ้าครบ เเล้วมีสกิลจิตของจ้าว ก็ใส่นะครับ ละก็ เกราะ เเนะนำให้ใส่ เบาเเสงเเห่งความหวัง เวลาโดนสะท้อน จะได้ไม่ตายในทีเดียว ส่วนพิษนี่ ไม่เเน่ใจว่าจิตจ้าวยังเเก้ได้รึเปล่า ถ้าไม่ได้พกผีบอกไปเยอะๆเลยครับ  #038

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • **

สาวกแม่เทย์

• Newbie
  • *
ใช้อาชีพที่เป็นสายกายภาพครับ แนะนำ "ชาป" เป็นต้น

..TEERAK..

• Full Member
ใช้อาชีพที่เป็นสายกายภาพครับ แนะนำ "ชาป" เป็นต้น
ชาป คล่องตัวดีนะ เดินในถ้ำรายานี่ สำหรับผมโอเคที่สุดละ