GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ 10 มกราคม 2561

จีเอ็มเซรุ่ม

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
1.รายการอัพเดท
1.1 event - วันเด็ก

1.2  ปรับให้แหวนเอเลเมนทัล อยู่ในหมวดของไอเทมแรร์ชื่อทอง

1.3 เพิ่มลูกศรนำทาง quest ชี้กลับจากตำแหน่งเป้าหมาย

2.อัพเดทไอเทมมอลและของขาย

2.1 ตู้หยอดไข่จิ๋ว
  • หนูจะเป็น VIP 1 วัน  2 ชิ้น
  • กล่องประกันชีวิต(สำหรับเช่า 1 วัน) 2 ชิ้น
  • อำพันลึกลับ 4 ชิ้น
  • ชุดเพิ่มพลังฮึดสู้ 1 วัน 1ชิ้น
  • ยาขอแชร์ด้วยคน 1 ชิ้น
  • กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู เกรด A 1 ชิ้น
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2(Zest 500) พิเศษ 1 ชิ้น
  • ยาหยั่งรู้ 7 วัน 1 ชิ้น
  • กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียม 30 ก้อน 2 ชิ้น

2.2 ตู้หยอดไข่พรี
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2(Zest 500)
  • ใบเพิ่มยศของคหบดี 4 ใบ
  • ยาเพิ่ม EXP 400 2 ขวด
  • กล่องประกันชีวิตเช่า 30 วัน 3 กล่อง
  • วุ้นINWยักษ์
  • กระเป๋านักเรียน
  • คมแฝกกระดูกมังกร
  • ยาเพิ่ม EXP ทักษะระดับ 3 100% 5ขวด
  • ชุดตีบวกระดับเทพ 1 กล่อง

3. ปรับปรุง สัตว์อัญเชิญของชุดแฟชั่น ซานต้า ฮาร์เลย์ ให้มีสกิลกดเรียกสัตว์อัญเชิญออกมาได้ (เมื่อกดเรียกออกมาแล้วจะไม่สามารถกดเก็บได้ หากถอดชุดออก ฮาร์เลย์ จึงจะหายไป)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2018, 15:05:54 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ช่วยแก้แอคชั้นสกิลต่างๆด้วยนะครับ ยิ่งปรับยิ่งหาย โดยเฉพาะของเผ่าอสุรา

์NeWl3iE

• Newbie
  • *

ADox

• Administrator
ช่วยแก้แอคชั้นสกิลต่างๆด้วยนะครับ ยิ่งปรับยิ่งหาย โดยเฉพาะของเผ่าอสุรา
อันนี้เป็นยังไงนะครับ ยกตัวอย่างทักษะที่เป็นมาให้หน่อยครับ

Wildman

เตะก้านคอ หมัดสลายโลกา ท่าร่ายของผู้สือ ท่าร่ายเวลาทำการงาน การสั่งงานผอบ  เมื่อก่อนมันจะไม่ใช้ยืนแบบนี้  มันทำให้สเน่ห์ของเผ่าหายไปครับ ของเจ้าสังเวียนด้วยครับเวลาออกสกิลมันจะถือคมแฝกซะงั้น เวลาใช้มือป่าวเมือก่อนเมื่อติดย๊ากมันจะเตะ เดียวนี้เตะหาย ตั่งใจปรับหรือมันหายไปครับ ถ้าหายช่วยแก้ด้วยครับ แล้วคีย์ลัดหายเมื่อไรจะแก้ครับ แล้วนี้สดๆเลยเรื่องวาป  ตัวผมเดินออกแมพ อะคาเดมีไม่ได้เลย มันจะวาปกลับมาที่หน้าวาปตลอด ช่วยขยับจุดเกิดหลังวาปให้ออกไปหน่อยครับมันทับจุดวาป แล้วมันจะวาปกลับแมพเดิมทั้นทีเลย  ออกไม่ได้

tadk120

• Newbie
  • *
ไม่ว่ายังไง ทุกการอัพเดทก็จะมีบัคแถมมาให้ เสมอ ซึ่ง นั่นคือเรื่องใหญ่สำหรับผู้เล่น แต่สำหรับจีเอ็ม คงเป้นเรื่องไร้สาระ(แก้ทำไม ถึงไม่แก้มึงก็เล่นกันอยู่ดี) ครับ

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ GM เหี้ยๆ ที่ทำเกม โง่ๆ อัพเดท ควายๆ มาให้เล่นกันด้วยนะตรงนี้นะค้าบ ซาหวาดดีคับ

(ไอสัส บัคทั้งเกม)  woon_angry woon_angry woon_angry

..TEERAK..

บัคบานตะไทเลยคับ เดินเข้าวาปจากทุ่งไอยรา 2 ไปทุ่งไอยรา 4 ติดเลยคับ หน้าจอโหลดไปโหลดมา มันเหมือนตกวาปกลับไปกลับมา แก้ด่วนเลย มันเล่นไมได้ละ แบบนี้ woon_no woon_no woon_no

soul

• Newbie
  • *
ออกแมพไม่ได้ แก้ด้วย อัพมาแต่ละแพทช์นี้แถมจังเลยนะ บัค

9169

• Jr. Member
  • **
อัพเดทแล้วแย่ลงอย่าเพิ่งอัพเลยครับ  แก้บัคส่วนที่มีไปก่อนปีหน้าอัพรอได้  แต่คิดว่าแก้ยังไงคงไม่หมด มันเยอะไปหมด  พัฒนาเราเข้าใจ  แต่พัฒนาถอยหลัง คนหายหมด

Black Wood

• Newbie
  • *
จี ช่วยตอบหน่อยนะ  จะทำไงกับน้ำหนักของไอเท็มผูกมัดอะ  ลำบาก ชิบ___ เผลอ กล่องสมบัติผู้เล่นไปหมด ได้ยาได้อาหารมาแต่ปัญหาคือ  มันหนักตัวละครมาก จะปรับไรไม่คิดให้รอบคอบละครับ อย่าบอกให้ใช้กระเป๋าพิกม่า  สัตว์ขี่  ยาแบกของนะ  มันปลายเหตุ

pool112

• Newbie
  • *
จี ช่วยตอบหน่อยนะ  จะทำไงกับน้ำหนักของไอเท็มผูกมัดอะ  ลำบาก ชิบ___ เผลอ กล่องสมบัติผู้เล่นไปหมด ได้ยาได้อาหารมาแต่ปัญหาคือ  มันหนักตัวละครมาก จะปรับไรไม่คิดให้รอบคอบละครับ อย่าบอกให้ใช้กระเป๋าพิกม่า  สัตว์ขี่  ยาแบกของนะ  มันปลายเหตุ

จีปรับเป็น 0.0 kg แล้วไม่ใช่เหรอครับ มันตัวไหนอีกล่ะ

Wildman

จีปรับเป็น 0.0 kg แล้วไม่ใช่เหรอครับ มันตัวไหนอีกล่ะ
ยาฟื้นฟูเวทย์ทั่วไป กับ น้ำแครอท

aom70127

• Newbie
  • *
ทำไมถึงปรับความเร็วเดินของเผ่าลงอะ เหลือ18หน่วย  g#035 g#035