GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคำแนะนำ นะครับ

pool112

• Newbie
  • *
ไม่รู้มีใครเป็นเหมือนผมไหม เวลาติดตั้งแถบลัดด้านขวาแล้ว แถบคีลัดหายหมดเลย เหลือแต่บัพ
มัน น่ารำคาญมาก มันเป็นทุกครั้งที่ติดตั้งเลย ผมส่งเรื่องไปทางจีเอ็มละ บอกให้ส่งรูปให้ ก็ส่งไปละ แล้วมันก็หายไปอีกตามเคย
ผมไม่ได้หมายถึงปุ่มนี้นะครับ Alt + ] ที่ผมต้องการสื่อคือ แถบลัดมันหายทุกครั้งที่เราติดตั้ง มันมาเป็นช่วง แพท ล่าสุดแต่ก่อนไม่เป็นนะครับ
มีผู้รู้ท่านไหน พอที่จะแนะนำได้บ้างไหมครับ ขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง

รูปก่อนติดตั้ง

หลังจากติดตั้ง

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥

..TEERAK..

ฮ่า มีคนเป็นเหมือนเราแล้ว นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว ของผมย้ายคีลัดไปอยู่ข้างบน ก็เป็นเหมือนกันคับ
ตีบอสอยู่ดีๆ คีลัดหาย ชิบหาย! ดีเลสกิลเหลือเท่าไหร่นี่  woon_angry woon_angry

fok00456

• Newbie
  • *
อยากเสนอให้เบลดดาบใหญ่สวนกลับเวทได้ครับ แบบว่าหมุดมืด ธนูมืด  เพราะเจอพวกนี้ไม่มียกดาบ เหมือนเป็นกระสอบทรายครับ เสนอครับๆ woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

April.

• Newbie
  • *
เปนเหมือนกัน บางที แทบรองมีสลับเลขให้ด้วยไปหน้า 1 2 3 แต่มันปรับได้เฉพาะแทบหลักหรือป่าว หรือใครมีวิธีช่วยบอกทีน้า

pool112

• Newbie
  • *
เปนเหมือนกัน บางที แทบรองมีสลับเลขให้ด้วยไปหน้า 1 2 3 แต่มันปรับได้เฉพาะแทบหลักหรือป่าว หรือใครมีวิธีช่วยบอกทีน้า

F11 กับ F12 เหมือนจะปรับได้เฉพาะแถบหลัก คงต้องใช้เม้า เลื่อนเอาละครับ หรือมีใครรู้ช่วยบอกที g#025

..TEERAK..

F11 กับ F12 เหมือนจะปรับได้เฉพาะแถบหลัก คงต้องใช้เม้า เลื่อนเอาละครับ หรือมีใครรู้ช่วยบอกที g#025
แถบรองก็ Ctrl+F11/F12 ไง

pool112

• Newbie
  • *

แถบรองก็ Ctrl+F11/F12 ไง

ขอบคุณมากครับ เลื่อนได้ละ

อุตส่าห์รอลุ้น อัพแพทซ์วันนี้ บัคแถบลัดมันจะหายไป แต่เมื่อติดตั้ง มันก็หายไปเหมือนเดิม สรุปก็คือ ต้องรอต่อไป 55

pool112

• Newbie
  • *
ไม่รู้มีใครเป็นเหมือนผมไหม เวลาติดตั้งแถบลัดด้านขวาแล้ว แถบคีลัดหายหมดเลย เหลือแต่บัพ
มัน น่ารำคาญมาก มันเป็นทุกครั้งที่ติดตั้งเลย ผมส่งเรื่องไปทางจีเอ็มละ บอกให้ส่งรูปให้ ก็ส่งไปละ แล้วมันก็หายไปอีกตามเคย
ผมไม่ได้หมายถึงปุ่มนี้นะครับ Alt + ] ที่ผมต้องการสื่อคือ แถบลัดมันหายทุกครั้งที่เราติดตั้ง มันมาเป็นช่วง แพท ล่าสุดแต่ก่อนไม่เป็นนะครับ
มีผู้รู้ท่านไหน พอที่จะแนะนำได้บ้างไหมครับ ขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง

รูปก่อนติดตั้ง

จีตัวกลมครับ ผมยังรออยู่นะ เมื่อไหร่จะแก้ให้ ส่งเรื่องทางซัพพอร์ท แล้วก็หาย คือมันลำบากจริงๆนะ เปลี่ยนสกิลที แถบลัดหายไปที ต้องออกเกมใหม่ตลอดไม่ไหวนะ
แล้วเป็นเฉพาะตัวหลักที่เล่นบ่อยๆ ทั้ง 2 ไอดีเลย

หลังจากติดตั้ง

pool112

• Newbie
  • *
งง ไหง ข้อความด้านบนมันหายไป

จีตัวกลมครับผมส่งเรื่องให้แล้วก็หายไปอีกละ ช่วยแก้ให้หน่อยครับ บัคแถบลัดมันหายไป ลำบากทุกครั้งที่เปลี่ยนสกิล ต้องออกเกมทุกครั้งเลย
มันเป็นกับตัวหลักที่เล่นบ่อยๆ ทั้ง 2 ไอดีเลย บางทีก็งงนะ เจอบ่อยมาก เล่นกิจห่าพิรุณเหมือนกัน ทำไมมอนมันค้างแบบ สกิลใส่มอนแล้วมันค้าง ประมาณ 3 วิ ค่อยหายไป มันเป็นมาพร้อมกันกับบัคแถบลัดน่ะ
 คือใครรู้บ้างแนะนำทีครับ มันเป็นเพราะคอมผมเอง หรือมันบัค มันแก้ได้ไหม ยังไง