GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดาบเล็ก ของเบรดมันกากจัง

filewalker99

• Newbie
  • *
อาวุธสร้างเองของเบรดดาบคู่มันกากจัง ถ้าเทียบกับขวาน หอก ดาบใหญ่ มีด แถมยังต้องสองอันอีก ยกตัวอย่าง  ดาบยาวอสรพิษความสามรถกระจอกมาก ตีติดพิษครั้งละ 2 ม่อนเลือด 5000+   ส่วนดาบแห่งมหาสมุทรตีครบ 6ครั้งได้บัพตีรอบตัว 1ที ถ้าตีม่อนชื่อขาวใครจะกล้าลากหลายๆตัวยังไงก้ตีทีละตัวอยู่ดี  ส่วนดาบวิญญาณกัมปนาท กับดาบทะลวงใจ ก็พอโอเคอยู่ แต่ถ้าเทียบกับอาวุทอาชีพอื่นที่ระดับเดียวกันก็ยังด้อยกว่า  ทีดาบดูลาฮานตีดูดเลือดทำไมไม่เอามาลงในสร้างอาวุท g#014

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
เเนะนำของใช้ดาบปีกค้างคาวดูนะครับ+โอกาสปัดด้วยดาบ ถ้าเวลง่ายเเนะนำเล่นดาบใหญ่ดีกว่า ถ้าเน้นPVPลองศึกษาเบลด3ดาบดูครับ

ส่วนเรื่องการงานจริงๆปรับปรุงระดับเเรกๆหน่อยก็ดี ประกอบอาวุธเวทย์หนักกว่าตีอาวุธอีกทำอะไรได้รู้ไหม . . . คฑากระดูกดำ  g#019

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
เเนะนำของใช้ดาบปีกค้างคาวดูนะครับ+โอกาสปัดด้วยดาบ ถ้าเวลง่ายเเนะนำเล่นดาบใหญ่ดีกว่า ถ้าเน้นPVPลองศึกษาเบลด3ดาบดูครับ

ส่วนเรื่องการงานจริงๆปรับปรุงระดับเเรกๆหน่อยก็ดี ประกอบอาวุธเวทย์หนักกว่าตีอาวุธอีกทำอะไรได้รู้ไหม . . . คฑากระดูกดำ  g#019

ชื่อออกจะเท่นะ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

filewalker99

• Newbie
  • *