GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันวานคนทดสอบน้อยมากเลยครับ

ไม่แปลกที่คนน้อย เพราะไม่ปิดเซิร์ฟนรก ไม่เข้าใจจะเปิดไว้เพื่ออะไร เปิดไว้เสกของมาขายเงินนอกกันหรอ ไม่ต้องอ้างทดสอบเซิร์ฟนรกนะ เห็นแต่ละคนเสนอไปกี่กระทู้ๆ ก็ไม่ได้สนใจอะไร  woon_5555
ต้องการอารายยจากสังคมม นรกเกี่ยวรายย วันวานนะเว้ยที่เขาพูดถึงกานน  g#018

ตามนี้ครับ ไม่ต้องโชว์ไทย ไม่ต้องอยากมีบท พวกไพร่ พวกสวะ เหลือขอ ขอทาน

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
มันน่าจะปิดไปเลย นรก ไม่เห็นจะทดสอบไรกันเลย ยกตัวอย่างธนู99  เขาเอาลงนรกไห้ทดสอบ ก็ไม่เห็นทดสอบไรกันเลยปล่อยไห้หลุดมาหลัก แล้วคนก็โวยวายกัน ปรับศรวายุที เพราะไรถึงต้องปรับ ตอนไม่มีธนู99ใหม่ก็ไม่เห็นคนร้องไห้ปรับ เพราะพวกนรกไม่มีใครทดสอบกันเลย เข้ามาเล่นเอามันทั้งนั้น พอเขาเปิดเซิร์ฟวันวานมาเพื่อทดสอบ เสือกไม่มาช่วยทดสอบ แต่นรกไม่มีไรไห้ทดสอบเลือกไปทดสอบ

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ในกรณีของธนู99 ที่หลุดมาหลักได้เพราะของใส่โหดๆกันหมดชาปเลยดูธรรมดาเกินไป g#014

--SoDaZa--

• **

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥

wiperace

• **
ดูเหมือนโปรเจควันวานใกล้ล้มแล้วสินะ

มันไม่ล้มหรอกครับ คนทดสอบน้อยเพราะมันน่าเบื่อก็เท่านั้น คนรอเล่นมีอีกเยอะ เพื่อนๆพี่ๆผมแทบทุกคนก็เบื่อทดสอบรอหลักกันทั้งนั้น

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
ดูเหมือนโปรเจควันวานใกล้ล้มแล้วสินะ

มันไม่ล้มหรอกครับ คนทดสอบน้อยเพราะมันน่าเบื่อก็เท่านั้น คนรอเล่นมีอีกเยอะ เพื่อนๆพี่ๆผมแทบทุกคนก็เบื่อทดสอบรอหลักกันทั้งนั้น

ผมก็ขี้เกียดทดสอบเหมือนกัน รอเล่นเชิร์ฟหลักเอา ไม่รู้จะทดสอบไรนอกจากเดินตีมอนไปวันๆ มันหน้าเบื่อ ของรางวันสัตว์ขี่กับหมวกก็ไม่เท่แถมไม่มีอะไรพิเศษเลย
รอเล่นเชิร์ฟหลักเลยจะดีกว่าครับ ดีกว่ามากกกกกกกกกกกกกกก

17lovelinus

• Newbie
  • *
ผมอีกคนครับ รอเล่นหลักทีเดียวเลย กลัวจริงจังตอนนี้เปิดจริงจะเบื่อเอาซะก่อน

Tear of God

• Newbie
  • *
ผมว่าช่วงทดสอบ น่าจะแจกอะไร ช่วยหน่อย แม่ม ลำบากมากครัช 555555
มีแค่คนที่มากะเพื่อนเยอะๆ มีกิลด์เก่ากัน ถึงจะเล่นไปรอด  woon_hurt