GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์

sadama

• Newbie
  • *
ผู้เล่นผิดโดนขังคุก แล้วทีมงานผิดต่อผู้เล่นละ ใช่สิผู้เล่นมันเป็นใครวะ อำนาจซักนิดก้อไม่มี

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
   ดีวุ้ย ไม่ต้องตีมอน มันตายเอง 555+

ปิดแล้วแก้ให้ชัวร์ๆน๊ะครับ นานไม่ว่าขอให้ชัวร์  ไม่ได้อยากได้มากนักหรอกแบบ หลุด 1 ที เพิ่มอย่างละ 10%  เพราะเพิ่มให้เท่าไหร่ถ้าเล่นไปแล้วโรลไปมาอยู่งี้ก็ไม่ไหวอะครับ  เหนื่อยเล่น 

ถ้าจะให้ดี หลุด - โรล ครั้งหน้า เพิ่มค่าประสบการณ์ 300%  เพิ่มดรอป 200% จะโอเคมานิดนึง

(ได้คืบ จะเอาศอก  g#019)

leobeer101

• Newbie
  • *

CacAloz

• Full Member
เซิร์ฟเวอร์เปิดให้บริการตามปกติแล้วนะครับ ขอบคุณครับ