GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 13 มิถุนายน 2555

•Insomnia' •

• Full Member
  • un' :)
แล้วถ้าถามว่าผมดูถูกไหม ผมดูถูกครับ กับคนที่ไม่ใช้สมองเล่น ไม่หาทางแก้ เอาแต่โวยวายเพื่อให้ชนะมันไม่สมควรเกรงใจครับ  g#024
เช้ดเป็ด หล่อมาก

หล่อละก็รักเลยดิ   g#021 g#021
woon_love woon_love woon_love

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
แล้วถ้าถามว่าผมดูถูกไหม ผมดูถูกครับ กับคนที่ไม่ใช้สมองเล่น ไม่หาทางแก้ เอาแต่โวยวายเพื่อให้ชนะมันไม่สมควรเกรงใจครับ  g#024
พวกคุณ ตั้งเอง ชงเอง กินเอง รึไงครับ....ตกลงคือคนเดียวกันใช่ไหมนิ  อ่อ อิตานี่ Bliz ด้วยป่าวงิ g#013
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2012, 19:45:09 โดย <-•คนมีปัญหา•-> »

Vt_Valentine

• **
พวกคุณ ตั้งเอง ชงเอง กินเอง รึไงครับ....ตกลงคือคนเดียวกันใช่ไหมนิ  อ่อ อิตานี่ Bliz ด้วยป่าวงิg#013

ประมาณนั้นครับ  g#004

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥
พวกคุณ ตั้งเอง ชงเอง กินเอง รึไงครับ....ตกลงคือคนเดียวกันใช่ไหมนิ  อ่อ อิตานี่ Bliz ด้วยป่าวงิ g#013

อุ้ยยย เรียกซ่ะแก่เลยค่ะ  g#012 g#012
ไม่ได้ตั้งเองชงเองค่ะ แค่แวะมาดูพวกโชว์กร่างแค่นั้นเอง   g#031 g#031

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
พวกคุณ ตั้งเอง ชงเอง กินเอง รึไงครับ....ตกลงคือคนเดียวกันใช่ไหมนิ  อ่อ อิตานี่ Bliz ด้วยป่าวงิg#013

ประมาณนั้นครับ  g#004
โด่...ก็ปล่อยให้ฝอยน้ำลายแตกฟอง g#016

..BlacK Yard ..❀

• Newbie
  • *
  • คนมากมายเมื่่่อตอนตี 4
คือว่า มันลำเอียงไปไหม ธรรมดา วอลอคก็ฆ่าพระยากแล้ว เพราะc3พระมันทำให้กันเวทสูงมาก ซึ่งวอลอคฆ่ายากมาก มีอ้อมกอดก็สาปไมไ่ด้ นี่สะสมของวอลอคก็ได้แค่ 1000เอง เต็มที่ แล้วคิดนะ 10วิดูดแค่1000 แล้วพระก็ฟูได้อีก มันเปนอมตะแล้วครับ เหอๆ  มันเกินไปนะ แบบนี้วอลอคก็ทำอะไรไมไ่ด้เลยอ่ะดิ ขนาดวอลอคผมมีเกราะ95ยังจะฆ่าพระc310โหดๆไม่ได้เลย มันเกินไปครับ โกงเกินไปจิงๆ ทำไมเกราะแรร์วอลอค95ไม่เหนโกงแบบนี้เลย ลำเอียงเกินไปไหม!!?
เล่นวอแพ้พระเขาเรียกเล่นโง่
เห็นด้วยมาก เล่นวอยังไงให้เเพ้พระ  woon_5555
These feelings I can't shake no more
These feelings are running out the door
I can feel it falling down
And I'm not coming back around again
Remember When..

FFiM

คือว่า มันลำเอียงไปไหม ธรรมดา วอลอคก็ฆ่าพระยากแล้ว เพราะc3พระมันทำให้กันเวทสูงมาก ซึ่งวอลอคฆ่ายากมาก มีอ้อมกอดก็สาปไมไ่ด้ นี่สะสมของวอลอคก็ได้แค่ 1000เอง เต็มที่ แล้วคิดนะ 10วิดูดแค่1000 แล้วพระก็ฟูได้อีก มันเปนอมตะแล้วครับ เหอๆ  มันเกินไปนะ แบบนี้วอลอคก็ทำอะไรไมไ่ด้เลยอ่ะดิ ขนาดวอลอคผมมีเกราะ95ยังจะฆ่าพระc310โหดๆไม่ได้เลย มันเกินไปครับ โกงเกินไปจิงๆ ทำไมเกราะแรร์วอลอค95ไม่เหนโกงแบบนี้เลย ลำเอียงเกินไปไหม!!?
เล่นวอแพ้พระเขาเรียกเล่นโง่
เห็นด้วยมาก เล่นวอยังไงให้เเพ้พระ  woon_5555
มันบ้าไง  woon_5555 woon_5555

CacAloz

อยากถามจีเอ็มว่า ที่บอกกันโป๊ะ กันแค่ดอกแรกใช่ป่ะ
แรร์พระเบา95?

ลดโอกาสที่จะถูกโจมตีติดโป๊ะครับ

CacAloz

นึกว่ามีดราม่าอะไร ใจร่มๆครับพี่น้อง อยู่ในประเด็นเสนอความคิดเห็นของไอเทมได้ครับ แต่อย่ามีเรื่องกันเลย  g#012

ปล. หลังจากที่ผมโพสข้อความนี้ยังมีการโจมตีโดยใช้คำไม่เหมาะสมกันอีก ผมจะล็อคกระทู้นี้ทันทีนะครับ

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • **
นึกว่ามีดราม่าอะไร ใจร่มๆครับพี่น้อง อยู่ในประเด็นเสนอความคิดเห็นของไอเทมได้ครับ แต่อย่ามีเรื่องกันเลย  g#012

ปล. หลังจากที่ผมโพสข้อความนี้ยังมีการโจมตีโดยใช้คำไม่เหมาะสมกันอีก ผมจะล็อคกระทู้นี้ทันทีนะครับ

เบื่อแบบเก่าอยากเปลี่ยนจากดราม่าเป็น แอ็คชั่น  แทน

woon_555 woon_555 woon_555
 g#009 g#009 g#009