GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ช่องทางการเติมเงินทางระบบ @CASH ขัดข้อง

CacAloz

• Full Member
ตอนนี้ทางระบบ @CASH ขัดข้องอยู่นะครับ ทางทีมงานเร่งรีบประสานงานกับทีมงานของทาง @CASH เพื่อแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่นะครับ
หลังจากได้ทำการแก้ไขปัญหาเสร็จแล้วจะมีประกาศให้ทราบอีกครั้ง

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2012, 11:07:54 โดย จีเอ็มเปเป้ »

TAMA

• Sr. Member
ขณะนี้สามารถเติมเงินผ่านช่องทาง @cash ได้ปกติแล้วครับ