GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2555 มีดังนี้

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ตกลงผอบ กับ การงาน อาทิตย์หน้า ?   g#046 g#046

ถูกต้องตามนั้นแหละ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

OISHI-001

• Newbie
  • *
 woon_cry   ง่ะ อัพแพทยังไง ขโมยอัตราดรอปผมไป อัตราดรอปเหลือ 0  woon_cry ขโมยค่ากรรมไปด้วย 

CacAloz

• Full Member
อยากที่ทราบกัน อัพเดทอาทิตย์หน้า มัน ใหญ่ มาก !! เรื่องไอเทมแรร์ มีคิวอยู่หลายชิ้นครับ ทดสอบกันอยู่ถ้าผลทดสอบผ่านก็ต้องดูอีกทีว่าจะลงทันหรือเปล่า  g#001

pop_999

อยากที่ทราบกัน อัพเดทอาทิตย์หน้า มัน ใหญ่ มาก !! เรื่องไอเทมแรร์ มีคิวอยู่หลายชิ้นครับ ทดสอบกันอยู่ถ้าผลทดสอบผ่านก็ต้องดูอีกทีว่าจะลงทันหรือเปล่า  g#001

ปรับผอบ มันใหญ่มาก ระวัง มาม่า จะมานะ ท่านเปเป้ ขอบคุณทุกท่านที่ขยันกันทำงานนะขอรับ   g#009

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

ปรับผอบ มันใหญ่มาก ระวัง มาม่า จะมานะ ท่านเปเป้ ขอบคุณทุกท่านที่ขยันกันทำงานนะขอรับ   g#009
woon_sunny woon_sunny woon_sunny
                 มาม่า ลังใหญ่...
                 1ในนั้น ก้อคงไม่พ้นเรื่อง..
                 ระดับเวลของผอบ กับระดับเวลของเจ้าของ....
                 โปรดติดตามกันคับ...
                       #038 #038 #038

♥ น้องเอ :)'

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
ซวยอีก เติมเงินไป นึกว่าหน้ากากทองคำขายวันนี้วันสุดท้ายเหอะๆ เข้าไปดูไม่มีแว้วว

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
ทำไมผมไม่มีพวกบับหนูอยากสดและpk แล้วยังมีคนมาตีผมได้อ่ะครับ

แถมผมก็ตีเขาได้ด้วยอ่ะ  ขอคำอธิบายสักหน่อยได้ไหมครับ

มากกว่าคำถาม

• **
ทำไมผมไม่มีพวกบับหนูอยากสดและpk แล้วยังมีคนมาตีผมได้อ่ะครับ

แถมผมก็ตีเขาได้ด้วยอ่ะ  ขอคำอธิบายสักหน่อยได้ไหมครับ

เอาไปแอบเกรียน  woon_555

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

พระ เด็ก เสือ ไก่ ว๊อก

• Newbie
  • *
  • เจ้าชาย ผู้ร๊ากกกอิสระ

MiiNiiE

• Newbie
  • *
บัค

บัคคค

แก้อะไร ตรงไหน ยังไง หรอค่ะ เหมือนเดิม ไม่เห็นจะแก้สักที อัพเดตก็น้อยแล้ว แถมยังไม่แก้บัคอีก

woon_no

pop_999

woon_sunny woon_sunny woon_sunny
                 มาม่า ลังใหญ่...
                 1ในนั้น ก้อคงไม่พ้นเรื่อง..
                 ระดับเวลของผอบ กับระดับเวลของเจ้าของ....
                 โปรดติดตามกันคับ...
                       #038 #038 #038

ผมว่า สกิล ผอบ เชียร์ โชค ขนของ เวล 99 ก็น่าจะมาม่า นะถ้าจะไปเปลี่ยนสกิลเค้า บ้าหรอ คนเค้าเวล กันตั้งนาน อยู่ๆ จะไปเปลี่ยนสกิล รอดูๆ กันไปก่อนคับ  g#009