GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2555 มีดังนี้

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

routeboy

• Full Member
ตอนนี้ก็ได้แต่ชมพัฒนาการของเกมนี้เพราะเลิกลากับมันไปแล้ว  woon_555

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย
ตอนนี้ก็ได้แต่ชมพัฒนาการของเกมนี้เพราะเลิกลากับมันไปแล้ว  woon_555

คิดถูกแล้ว g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

TrueMove-H

• Newbie
  • *
C3 ศรแห่งจิต  ของชาร์ป  เมื่อไร่ คุณจะปรับ ให้สลาย C3 ของเบอ กับ พาลา ได้เนี่ย

เห็นบอกจะปรับๆ อย่ารับปากมั่วๆสิครับ  ผมตุนเหรียญแท่งน้ำแข็งไว้ เพื่อปล่อย ตอนคุณปรับ

แต่คุณก้ไม่ปรับ  งานนี้ผมลงทุนเยอะนะครับ  อย่าปรับปากเปล่าสิครับ กรุณาปรับให้จริงๆด้วย

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • Jr. Member
  • **
สู้ต่อไปครับทีมงาน ทำดีเราชม ถ้าพลาดก็อย่าซ่ำกันครับ เป็นกำลังใจให้ครับ g#004

มากกว่าคำถาม

• **
C3 ศรแห่งจิต  ของชาร์ป  เมื่อไร่ คุณจะปรับ ให้สลาย C3 ของเบอ กับ พาลา ได้เนี่ย

เห็นบอกจะปรับๆ อย่ารับปากมั่วๆสิครับ  ผมตุนเหรียญแท่งน้ำแข็งไว้ เพื่อปล่อย ตอนคุณปรับ

แต่คุณก้ไม่ปรับ  งานนี้ผมลงทุนเยอะนะครับ  อย่าปรับปากเปล่าสิครับ กรุณาปรับให้จริงๆด้วย

woon_5555  ของคุณมันยังน้อยไป แค่รับของไว้รอเอามาขาย ผมสิหมดไปไม่รู้กี่ร้อย "M" / กี่พัน "บาท" ช่วงค้อนประกันเข้าไหม่ กับธนูแรร์99

ลงทุนรีแอสจุ6 มาเล่นชาร์ป ว่าจะได้มีอะไรแปลกไหม่มั่ง แล้วเป็นไงรีแอสมาเป็นชาร์ปนั้งใส่เซตจุรอขอเงิน เหอะๆชีวิต

อีกอัน สกิลC3หยุดเวลาของเทรที่เดินได้ไมไม่เอาเข้ามาอีก หรือไม่เอาเข้าละ

แต่ก็เหอะ ยังไงผมก็ยังเล่นเกมนี้อยู่เหมือนเดิมเละ ไม่บ่นบอกว่าจะเลิกๆหรอก  แต่อยากให้มีย้ายตัวละครข้ามID อีก จะได้ย้ายตัวการงานไปIDอื่นที่ไม่ใช่IDเซตจุ (เสียดาย)  #038 #038

I_KIM

• Newbie
  • *
  • Tester KIM ^ ^
woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
จงพูดให้น้อยกว่าที่คิด เพราะชีวิตสั้นกว่าที่หวัง
จงพูดให้น้อยกว่าที่ฟัง และทำให้มากกว่าที่พูด..

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
การงานไรนั่นมาวันที่ 8 นิ  จีเขาประกาศแล้วไม่ใช่เหรอ ว่าจะงดปรับ 2 อาทิตย์ไง เอาการงานเข้ามา

งดปรับ2อาทิตย์ครบกำหนดวันนี้นี่

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
การงานไรนั่นมาวันที่ 8 นิ  จีเขาประกาศแล้วไม่ใช่เหรอ ว่าจะงดปรับ 2 อาทิตย์ไง เอาการงานเข้ามา

งดปรับ2อาทิตย์ครบกำหนดวันนี้นี่

g#015 ก้อวันนี้ไง 2 อาทิตย์

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • **
  • Can't Do Better#.

มากกว่าคำถาม

• **
 woon_huh

นับยังไงครบ2สัปดาห์ นี้มันเพิ่งสัปดาห์ที่2 

สัปดาห์แรกวันที่25ม.ค. สัปดาห์ที่สองก็วันที่1ก.พ.

ตกเลขหรือ?  g#033 g#033

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=11211.0 

อัพเดทประจำวันที่18ก.พ. ไม่นับรวมนะครับ   woon_555