GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มครับ ผมต้องการความเป็นธรรมด่วนมาก

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้

ดักจับฆ่าอยู่ตลอด ไม่ว่าผมจะมาวาปไหน มันก็ตามมา ผมจะไปไหน มันก็ตามไปหมด ทำเป็น 10 กว่ารอบละ ขอ อย่างด่วนเลย เวลก็ไม่ขึ้นซักรอบก็ ที่อยู่ในภาพเนี้ยแหละ อย่างด่วนครับ ตามไปทุกที่ครับ
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
เรื่องแบบนี้จีเอ็มช่วยไมไ่ด้หรอกครับลองฟ้องพวกที่เกรียนๆอยุ่หน้าแมพให้เขาไปช่วยตีให้อ่ะครับ  woon_bye woon_bye

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
การโจมตีผู้เล่นอื่นด้วยวิธีการหรือเทคนิคใดๆ รวมถึงการลาก (Train) มอนส์เตอร์ ถือเป็นส่วนหนึ่งของเกม ซึ่งผู้เล่นต้องอาศัยทักษะของตนเองในการรอดพ้นจากการโดนโจมตีจากผู้เล่นอื่น