GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คำว่าตีนหยาบด้วยหรอ

Ninenoiiz_.

• Full Member
ถ้าคำว่าตีนหยาบ ทีมงานก้เปลี่ยนไอเทมในเกมออกเถอะครับ อุ้งตีนหมี เอาเป็น อุ้งพระบาทหมีนะครับ จะได้สุภาพ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
แล้วอวัยวะ ที่เ้ค้าเรียกว่าตีน ก็หยาบอะดิ เปลี่ยนเปนเรียกไรดี  woon_huh

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
แล้วอวัยวะ ที่เ้ค้าเรียกว่าตีน ก็หยาบอะดิ เปลี่ยนเปนเรียกไรดี  woon_huh
พระบาท  g#037

หน้าพ่อมึงเหมือนตีน  g#037
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

-MicroSoft-™

• Newbie
  • *
อุ้งเท้าหมีอะรู้จักปะ แล้วทำไมเขาไม่พิมว่า เท้าละ พิมตีนทำไมอะ 555 อย่าหาข้ออ้างสิ เรางง

กวนตีน ก็ไม่ผิดนะสิ

untitled

• Sr. Member
เดียวนี้จีเอ็มแบนมั่วครับต้องเข้าใจ
ไม่รุ้ว่าอันไหนเป็นอันไหนแล้ว หลุดนิดนึงเตรียมตัวได้เลยครับ  g#040

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • **
  • รุ่นที่2
มันแล้วแต่การใช้   g#022

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
ภาษาเขียนเรียกเท้าครับ

ส่วนตีนหมี ไรนี่ไว้ใช้กับสัตว์ครับ  ถ้าปัญญาพอเป็นมนุษย์เค้าจะใช้เท้า

woon_5555 woon_5555
เสือก

-MicroSoft-™

• Newbie
  • *
ถ้าเกมไทยจริง พิม กู , มึง ไปเลยจ้า ไทยแท้ๆ เขาใช้กันมานานแล้ว  g#031

ถ้าไม่ใช่คนไทยไม่รู้หรอก กู = ตัวเอง

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • **
ถ้าเกมไทยจริง พิม กู , มึง ไปเลยจ้า ไทยแท้ๆ เขาใช้กันมานานแล้ว  g#031

ถ้าไม่ใช่คนไทยไม่รู้หรอก กู = ตัวเอง

ตะเอง ต่างหาก  g#036

Glex

แล้วแต่การใช้ ฟอร์มีไม่หยาบสักนี๊ดดดดดดดดดดดดดด ต้องขอบคุณมันสุดตีนด้วย ที่ตีนมันพาเดิน ใช้เปิดประตูเวลาของเต็มมือ ใช้เตะบอล ใช้ถีบ ใช้ไรเยอะแยะ #038

Nuu

• **
อย่า มาร้อง เลย ครับ ทำผิดก็รับไป อย่า มาหาข้ออ้าง ทำให้ตัวเองถูกเลย 555 สม 

untitled

• Sr. Member
อย่า มาร้อง เลย ครับ ทำผิดก็รับไป อย่า มาหาข้ออ้าง ทำให้ตัวเองถูกเลย 555 สม 

ไงเจอ 1 หัวแหกตูดตาย ไม่พอกายลงมาฆ่า นี้หรอจุ 6 ไม่รู้ซื้อตัวมาหรือป่าว [TarO]  g#011