GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เก็บเงินค่าเวล เซิฟpk

noname

• Jr. Member
  • **

เซนจุ6 ชื่อDior ไล่ฆ่าคนตายหมดแมพ แล้วเก็บเงินคนละ100kซึ่ง ดังที่เห็น ผมไม่มีเงิน

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

noname

• Jr. Member
  • **
เซนจุ6ที่ว่า โหดมาก ยิงที โหดมากๆ แต่เสียดาย ไม่น่าทำตัวแบบนี้เลย

AsunAllI3araTz

woon_5555เซนนี้ ไม่มี บี่ ไม่หลัวเลย เอิ้กๆ สัน นั้น ยัง ยอมเราอยู่เลยไป หยอกเด็กนี้เอง

Ninenoiiz_.

woon_5555เซนนี้ ไม่มี บี่ ไม่หลัวเลย เอิ้กๆ สัน นั้น ยัง ยอมเราอยู่เลยไป หยอกเด็กนี้เอง
ยอมตอนไหนหรอบอกหน่อยดิ จำได้ตีกันครั้งสุดท้าย พาราไม่ไหว ไปกอปเซตจุมา  woon_5555 woon_5555 woon_5555

naijirarod

• Newbie
  • *
ไอขอทาน ไอเศษมนุษย์ ไอหน้าตะไคร่น้ำ 100k ยังจะมารีดไถ จนมากเรอะ

Po_z.

• Newbie
  • *
จะเวลก็เก็บตัง .. จะอันตพาลไปถึงไหน   g#035...............   woon_no