GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทุุเรศไปป่าวอ่ะ สมาคม mode_classic โคตรกวนน ตีธงทีเดียว1K เปนไงเส้นไหมหล่ะ

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
มาแอบถอนหายใจ แล้วไปทำงานต่อ  g#014
เหมือนกันเลย  g#014

เขาจะทำอะไรก็เรื่องของเขา เราทำไรก็เรื่องของเรา ขอแค่มันไม่ผิดกฎ เราก็ทำไปเถอะ  g#031 g#031 g#031

เรียว

• Jr. Member
  • **
มาแอบถอนหายใจ แล้วไปทำงานต่อ  g#014

เขาจะทำอะไรก็เรื่องของเขา เราทำไรก็เรื่องของเรา ขอแค่มันไม่ผิดกฎ เราก็ทำไปเถอะ  g#031 g#031 g#031
แต่เราว่าผิดกฎเราก็ทำ  g#009

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ผิดกฏก็มีบ้าง แต่ยังไม่ผิดจรรยาบรรณ และที่สำคัญ คนอื่นไม่รู้  woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เรียว

• **

ผิดกฏก็มีบ้าง แต่ยังไม่ผิดจรรยาบรรณ และที่สำคัญ คนอื่นไม่รู้  woon_555
ไม่มีคนบนโลกนี้คนไหนที่ทำตามกฎ 100% มีทำบ้างไม่ทำบ้างแล้วแต่อารมณ์ อีกอย่างเซิร์ฟเวอร์ทดสอบ ไม่ใช่เซิร์ฟเวอร์หลัก ทำไปบางสิ่งก็ต้องแลกกับอนาคตที่ทำให้มันดีกว่าเดิม  g#002

maymay555

• Newbie
  • *
เดือดร้อนกันทำไมเนีย.    จริงจังกันจี้งงงง.  จะเอาบ้านที่เชิฟนรกไปทำไมอ่ะ.  อย่ากได้ไปเอานู้เลยคับ เชิฟหลักเลย. ถ้าเจ่งจริงน่ะ.  เอิกๆ #038 #038

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ผมมองว่าคนที่ใช้ระบบโกงเอื้อประโยชน์คือคนที่กากมากๆถึงจะเป็นเทสหรือเด็กเส้นก็ตามแต่ มองยังไงก็คือไม่มีความสามารถ ถ้าไม่เบิกไม่มีตำแหน่งเทสแล้วหาของเองบวกเองถามหน่อยครับจะมีปัญญาเติมเงินบวกของเองบวก16ทุกรีไหม ผมก็ไม่เดือดร้อนอะไรนะแต่ผมแค่อยากเห็นความสามรถของเทสก็เท่านั้นครับ ผมว่าถ้ามีแบบนี้อีกหน่อยเกมอสุราจะคนลดน้อยลงๆ ใครคิดแบบผมมั่ง ยกมือหน่อย  g#004

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ผมมองว่าคนที่ใช้ระบบโกงเอื้อประโยชน์คือคนที่กากมากๆถึงจะเป็นเทสหรือเด็กเส้นก็ตามแต่ มองยังไงก็คือไม่มีความสามารถ ถ้าไม่เบิกไม่มีตำแหน่งเทสแล้วหาของเองบวกเองถามหน่อยครับจะมีปัญญาเติมเงินบวกของเองบวก16ทุกรีไหม ผมก็ไม่เดือดร้อนอะไรนะแต่ผมแค่อยากเห็นความสามรถของเทสก็เท่านั้นครับ ผมว่าถ้ามีแบบนี้อีกหน่อยเกมอสุราจะคนลดน้อยลงๆ ใครคิดแบบผมมั่ง ยกมือหน่อย  g#004
ประเด็นไม่ได้อยู่ี่เบิกไม่เบิก โกงไม่โกง มีตำแหน่ง ไม่มีตำแหน่งครับ

ประเด็นมันอยู่ที่ว่า เซิฟนี้ไม่ได้มีไว้ให้พวกมึงเล่นเอาสะใจเว้ยยยย !!!!แล้วจะมาโวยวายกันทำหอกอะไร !!! woon_angry
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ประเด็นไม่ได้อยู่ี่เบิกไม่เบิก โกงไม่โกง มีตำแหน่ง ไม่มีตำแหน่งครับ

ประเด็นมันอยู่ที่ว่า เซิฟนี้ไม่ได้มีไว้ให้พวกมึงเล่นเอาสะใจเว้ยยยย !!!!แล้วจะมาโวยวายกันทำหอกอะไร !!! woon_angry
.

ผมไม่ได้โวยวายครับน้า และผมไม่ได้เอาสะใจอะไรเลยครับน้า ผมแค่อยากให้ไม่มีพวกเอาเปรียบชาวบ้านแล้วทำอวดเก่งปากดี โชว์ความเก่งไร้สาระอะครับน้า มันเป็นเซิฟทดสอบผมเข้าใจดีมากผมเล่นมาตั้งนานเหมือนกัน ผมจะเอาสะใจทำมะเขืออะไรครับ แค่เห็นคนอื่นมาตั้งกระทู้แล้วเจอพวกเอาเปรียบผมเลยแสดงความคิดเห็นแค่นั้นครับน้า ผมเล่นเซิฟหลกเป็นหลักครับไม่เดือดร้อนอะไรอยู่แลัวน้า เอาเป็นว่าผมแค่เป็นผู้เล่นคนนึงที่แสดงความเห็นครับน้า ไม่ได้พาดพิงใครอะไรทั้งนั้น ประเด็นที่ผมพิมว่าเทสกับเด็กเส้น คือผมอยากเห็นความสามารถเขาสักรีสองรีแบบไม่เบิกไม่เข้าห้องเทสอะไรเลยคือห้องเทสปิดไปก่อนแล้วอยากรู้ว่าพวกเขาๆทั้งหลายจะเก่งสมกับที่มาเป็นเทสแล้วปากดีไหม ถ้าไม่เบิกอะไรแล้วเก่งจริงๆตรงส่วนนี้ผมว่ามีอีกหลายๆคนน่าจะไม่มาตั้งกระทู้บ่นแน่นอน แค่นี้อะครับน้า จบปะครับน้า g#009

เรียว

• **

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,

.

ผมไม่ได้โวยวายครับน้า และผมไม่ได้เอาสะใจอะไรเลยครับน้า ผมแค่อยากให้ไม่มีพวกเอาเปรียบชาวบ้านแล้วทำอวดเก่งปากดี โชว์ความเก่งไร้สาระอะครับน้า มันเป็นเซิฟทดสอบผมเข้าใจดีมากผมเล่นมาตั้งนานเหมือนกัน ผมจะเอาสะใจทำมะเขืออะไรครับ แค่เห็นคนอื่นมาตั้งกระทู้แล้วเจอพวกเอาเปรียบผมเลยแสดงความคิดเห็นแค่นั้นครับน้า ผมเล่นเซิฟหลกเป็นหลักครับไม่เดือดร้อนอะไรอยู่แลัวน้า เอาเป็นว่าผมแค่เป็นผู้เล่นคนนึงที่แสดงความเห็นครับน้า ไม่ได้พาดพิงใครอะไรทั้งนั้น ประเด็นที่ผมพิมว่าเทสกับเด็กเส้น คือผมอยากเห็นความสามารถเขาสักรีสองรีแบบไม่เบิกไม่เข้าห้องเทสอะไรเลยคือห้องเทสปิดไปก่อนแล้วอยากรู้ว่าพวกเขาๆทั้งหลายจะเก่งสมกับที่มาเป็นเทสแล้วปากดีไหม ถ้าไม่เบิกอะไรแล้วเก่งจริงๆตรงส่วนนี้ผมว่ามีอีกหลายๆคนน่าจะไม่มาตั้งกระทู้บ่นแน่นอน แค่นี้อะครับน้า จบปะครับน้า g#009

แค่นี้ก็ส่อเจตนาเราลึกๆแล้วล่ะครับว่า เพราะว่าเราแพ้มา แล้วอยากเอาชนะ แล้วการที่เราอยากเอาชนะกลุ่มนึง อันนี้ไม่ใช่การเล่นเอาสะใจเหรอครับ ?

ผมไม่ใช่เทสนะ แต่ผมเคยสงสัยเรื่องนี้เหมือนกัน แล้วเคยออกมาโวยวายแบบนายนั่นแหละ จนวันนึง ลองกลับเข้าไปอ่านกฏนรก แล้วนึกถึงที่เมื่อก่อนเราเคยเป็นส่วนนึงที่ได้ลองสร้างสรรค์เกมนี้ ได้เทสนั่นเทสนี่ ตั้งแต่ช่วงที่ส่ง sms 15 บาทแลก ไอดีเพื่อเข้ามาทดสอบ รู้สึกจะเป็นช่วง Alpha ช่วงนั้นมันไม่มีกรณีอย่างนี้ การ PK ยังไม่เปิด เรายังเทสกันเป็นปกติ รู้สึกเกมนี้มันมีสีสันมาก แล้วรู้สึกว่าเซิฟเวอร์ทดสอบ มันมีบรรยากาศของการทดสอบจริงๆ ทุกคนรู้หน้าที่ตัวเอง แต่ตอนนี้มาทำอะไรกันเหรอครับ มาซะเยอะแยะ เซิฟมันก็ไม่ได้ทำมาไว้รองรับคนจำนวนมาก จะบ้าตาย ...
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คิดถึงเมื่อ 6 ปีก่อน //เพ้อๆ แล้วนอน อากาศร้อนขี้เกียจทำงาน  g#022
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เรียว

• **
อย่าเพ้อมากเลย เอาตรงๆ ลองถามใจตัวเองดูว่ามาเล่นกันทำไม
น้ะจ้ะ

ปอลิง : อย่าเอาแต่ใจน่าา เซิร์ฟทดสอบครับ ไปเครียดกับหลักดีกว่าเนอะะ

-IlI_TimeThai_IlI-

• **

ผมคิดว่าคนเยอะขึ้นนะ ช่วง3 4 5 6 รีที่ผ่านมา ไม่เยอะขนาดนี้เลย

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ปิดเทอม อากาศก็ร้อนครับ ใจคนอย่าร้อนตาม ขอให้ทุกท่านเล่นเกมด้วยความสนุกสนานนะแจร๊ะ  woon_cry