GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้จากปากจีเอม :)

untitled

• Sr. Member
ชายน้อยมดตะนอย เปนไงนายน่าแร้กไหม

-ZinG-

• Jr. Member
  • **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด
แล้วผู้เล่นมันเคยเเจ้งบัค เคยทดสอบจริงๆจังๆแบบเทสเตอร์รึป่าวครับ ที่เค้ามีเทสเตอร์เพราะเค้าช่วยทดสอบแบบจริงๆจังๆอะครับ ไม่ได้ไร้สาระไปวันๆ  g#003

g#031 g#031

Elysium

• Jr. Member
  • **
แล้วผู้เล่นมันเคยเเจ้งบัค เคยทดสอบจริงๆจังๆแบบเทสเตอร์รึป่าวครับ ที่เค้ามีเทสเตอร์เพราะเค้าช่วยทดสอบแบบจริงๆจังๆอะครับ ไม่ได้ไร้สาระไปวันๆ  g#003

g#031 g#031

g#031 g#031 g#031

ขอยืมรูปจากลุงอิฐนะครับ รูปนานมาแล้ว จากหัวหน้าทีมงานคนเก่า

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
2 รูปนั้นชั้นแปะไว้กระทู้ไหนวะเนี่ย ลืมซะละ หาไม่เจอ woon_huh
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

2 รูปนั้นชั้นแปะไว้กระทู้ไหนวะเนี่ย ลืมซะละ หาไม่เจอ woon_huh
กระทู้เก่าเมื่อหลายปีก่อน ช่วงทดสอบสงครามชิงปราสาทแบบใหม่นี้แหละครับ พอดีนั่งอ่านบอร์ดเก่าๆเลยไปเจอ

wtk376221

• Newbie
  • *
อย่าไปเถียงพวกเขาเลยคับ พวกเขาเส้นใหญ่ ทำอะไรพวกเขาไม่ได้หรอกคับ เราก็ได้แค่ต่อว่าพวกเขาแต่ใครมันจะไปยอมรับล่ะคับว่าตัวเองไม่ดี
เดะพอเถียงไปเรื่อยๆพอพวกเข้าเริ่มหัวเสียก็จะเริ่มมี GM อยุ่คน1มาอ้างนู้นอ้างนี้หาเหตุผมนู้นนี้มาให้เราอยู่ดีแล้วเราก็ทำอ่ะไรไม่ได้ ทำใจเท่านั้นล่ะคับ woon_bye woon_bye woon_bye

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ชอบรูปลุงอิฐว่ะ  woon_5555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ชอบรูปลุงอิฐว่ะ  woon_5555

เขินแปป  g#019
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ลุงสวย  g#019
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

.......................

• Newbie
  • *
ขอพิมอะไรหน่อย  ถ้าเทสเตอ เบิกของได้ เเล้ว มาวอมาตีบ้านได้เนี่ยนะคับ  คือ คนอื่นต้องหาของไงคับเเต่เทสเตอ มาเบิกของ  มันก็ไม่ใช่ เเล้วก้ เรื่องการเเย่งบอส มายิงคนนี้ก้ไม่ใช่เรื่องเลย  ว่าตัวเองเบิกของซะเทพเลย เเล้วไปตีบอส ไปเกรียน  ยังไงก้ช่วยทำตัวเป็นตัวอย่างที่ดีหน่อย  เข้าจัยคับ ว่า เก่ง ขยันหาบัค หาอะไร เเต่ เรื่องเกรียนควรจะ ระงับได้ละนะคับ
อีกเรื่อง  เเล้วก้ตาม จขกท บอก ไม่กี่ ชม จุ 6 มันไม่ใช่คนละคับ ที่ทำได้  ถ้านรก เซิฟ ตีมอน 3 4 ตัว 99  ตีมอนตกเงินเปนเเสน ผมจะไม่ว่าเลย   เทสเตอก้เทสไป ไม่ใช่มาเกรียนคนเล่นด้วย อีกอย่างนะคับ  นรกเนี่ย เเม่งก้อยุ่กันเปนกลุ่มเเค่กลุ่มเดิมๆ Gm ก้ชอบอวย พวกนี้อยุ่นั้น  ไม่รับใครใหม่ๆเข้ามาหรอก  ผมจะยกตัวอย่างความเข้าข้างของ ไอ้พวกนี้ให้ฟังเรืองนึง

ตอนนรก ที่ให้ทดสอบเเจกโซลคนละ เเสน อะไรนั้น  ผมไปถ่าย พวกเด็กเส้นพวกนี้ พูดคำหยาบ มา ลงบอด gm ทำมาเปนตอบ  ทำการเเบนถาวร ชื่อนี้ๆๆ  ผ่านไป 2 3 วัน กุยังเห็น
เเม่งเดินเล่นอยุ่เลย  พอ ตั้งกระทู้ใหม่ เอามาใหดูเเล้วถาม ทำไมยังเดินอยู่ ไหนบอก เเบนถาวรเเล้ว  อืม.. gm ไม่มาตอบเลยคับ ข้าม หัวข้อไปเลย   นี้ไง ความมีเด็กเส้น ทำเป็นพูด
ไม่มีเด็กเส้น เเค่เติมมากหน่อย ทดสอบให้หน่อย ก็ มีสิทธิ เหนือคนอื่นเล้วหรือป่าวคับ   ถูกคับ  ที่บางหัวข้อบอก ไม่ได้ขอให้มาทดสอบ เเต่ พูดเเบบนี้ คือจำกัด ไม่ให้มือใหม่มาเล่น นรกเลยใช่ปะคับ   โตๆเเล้ว ตอบให้มันมีสมอง ด้วย  // เเล้วก้ไม่ต้องอวยกันเอง รำคาน   ผมดู ผิดถูก

คุณก็โตแล้วนะครับ แยกแยะครับ เซิร์ฟทดสอบ