GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอปรับอาชีพจ้าวสังเวียน

ท่านเพา

• Full Member
สกิลของจ้าวเวียนที่มันลด Hpmax อะ ไม่ได้หมายถึงพัวพันเลย หมายถึง สกิลจ้าวสังเวียนที่มันลด Hpmax  g#017
ผิดบอร์ดตั้งนาน จะเอาไปบอร์ด http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13959.0  g#015

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
สายเทพอสุรา บอกตรงๆ ถ้าไม่หาจังหวะไปเปิดก่อน อย่าหวังจะได้แอ้มใคร
ลองมาแล้ว จ้าวฯเวล 99 ของโคตรโกง ไม่ชนะขุนฯ พยากร เวล 60+
ไม่รู้อาชีพกาก หรือผมกากล่ะ แต่ถ้าอยากชนะต้องใช้ของอภิมหาโคตะระโกงเชียวล่ะ
เหนื่อยใจเลยทีเดียว g#014

ไว้ว่างๆ ค่อยเทสอีกสายดู ว่าพอจะสู้กับใครเค้าได้บ้าง ด้วยของระดับเดียวกัน g#022

เวล 99 woon_shock เวลยังไงอ่ะท่าน สอนผมหน่อย

credit by จีเอ็มเปเป้

X-it 18+

• **
เจ้า

แม่แต่พัวคับ

เทพนักสู้อีกอัน

แต่พุ่งมันชารจ      กากมากคับ ไม่ทันกินขุนหรอก

สนับกะกาก ตีเบา      ไม่มีใครไปสู้กะขุนละพัวอย่างเดียวหรอก

จะตายเอา    เจอ พุ่ง สตัน    ใบ้   นี้           3ท่า ขุน

เจ้าแพ้ ล้านเปอเซน         ปรับพุ่งให้หน่อยกะดี    อาวุะด้วย   มันกาก  มวกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตามคุณ หยอย เลย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คุณเรปบนครับ ผม งง ภาษาคุณมากเลยเนี่ย จะเว้นวรรคทางการบอร์ดไปไหนเยอะแยะ g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
คุณเรปบนครับ ผม งง ภาษาคุณมากเลยเนี่ย จะเว้นวรรคทางการบอร์ดไปไหนเยอะแยะ g#015

ผมงงตั้งแต่ เจ้า คำแรกละครับ  g#016

ท่านเพา

งงตรง แม่แต่พัวคับ

อ่านเป็นภาษาธรรมดาได้แต่ไม่เข้าใจความหมาย g#015

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
เจ้า

แม่แต่พัวคับ

แต่พุ่งมันชารจ      กากมากคับ ไม่ทันกินขุนหรอก

สนับกะกาก ตีเบา      ไม่มีใครไปสู้กะขุนละพัวอย่างเดียวหรอก

จะตายเอา    เจอ พุ่ง สตัน    ใบ้   นี้           3ท่า ขุน

เจ้าแพ้ ล้านเปอเซน         ปรับพุ่งให้หน่อยกะดี    อาวุะด้วย   มันกาก  มวกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตามคุณ หยอย เลย

จ้าวสังเวียน

มีแต่พัวพัน

แต่พุ่งมันมีระยะร่าย กากมากไม่ทันกินขุน

สนับก็กาก ไม่มีใครไปสู้ขุนศึกแล้ว พัวพันอย่างเดียวหรอก

จะตายเอา เจอ ดับตะวันพิชิตจันทรา ฟาดหัว จันทราสาดแสง 3สกิลของขุน

จ้าวสังเวียนแพ้ล้านเปอเซน ปรับพุ่งกระแทกหน่อยก็ดี อาวุธด้วย

*ลองแปลตามที่เข้าใจคร่าวๆ แต่ก็ยังงงๆอยู่ดี

ปล.แล้วเราจะมานั่งงง นั่งแปลกันทำไมเนี่ย เสนอๆกันหน่อย  g#015

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

Super EVOLTA

• Newbie
  • *
  • Who am I? เราคือใครหว่า?
อยากรู้ว่าสนับมือที่ดรอปกับผีดิบและอสูรเพลิงยังดรอปได้รึป่าวคับ
เห็นมีเพิ่มแรงโป๊ะด้วย น่าสนมากๆ*-*

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
เอ่อ คือก็ไม่ได้อยากจะแย้งหรอกนะ แต่สำหรับผม ผมคิดว่าถ้าเอาลงเซิร์ฟหลัก จ้าวสังเวียนจะโหดมากครับ ขนาดผมเวล61ของเน่าทั้งตัว ไม่มีผอบ พัวพันทีโป๊ะ3ดอกก็2.1kเพียวๆแล้ว
ลองมาคิดดูเล่นๆสิครับ ผู้เล่น ถ้าออฟสนับจักรคลั่ง(ดีไม่ดีจะมีเทพคลั่ง) ผอบเชียโชค เลเวลสูงพระบัพ แล้วอ้อมกอด วอสาปคลั่ง เทรเชีย เบอคำราม ข้าวผัดมังกร 4 อัน กดสกิลล่า ปลดเกราะ กายอัดบอส รอบเดียวบอกได้เลยครับ พัวพันทีผมว่า "ไส้แตก"แน่นอน
ใส่เกราะเบอได้ ถึกโคตะระ ครับ

แต่ผมก็เห็นด้วยในเรื่องการ PK PvP หรือการแบทเทิลรอยัล เพราะอาชีพนี้มีสกิลที่สามารถใช้ในการต่อสู้กับผุ้เล่นน้อยมาก ส่วนใหญ่สกิลสถานะจะไปอยู่ที่ขุนศึกซะหมด
ผมก็อยากขอเสนอ ให้สกิลพุ่งกระแทกติดสตั๊น100%เลยดีกว่าที่เลเวล5 เอาแบบ เลเวล1 50%และเพิ่ม10%ต่อเลเวล แบบนี้ จะทำให้มีความสามารถในด้านต่อสู้จริงมากขึ้นเยอะ เพราะถ้าติดมึน ใช้ศาสตราฟาดฟันต่อก็จะติดห้ามเดินทำให้เรายืนจัดหนักคู่ต่อสู้
อยู่ตรงนั้นได้โดยที่คู่ต่อสู้ไม่สามารถวิ่งหนีไปไหนได้

ปล.จ้าวสังเวียนลองหาสนับดีๆมาใส่สิครับ รับรอง มันโฮด woon_555(สนับดีๆมีอีกเยอะ ลองหาดูๆ)

เวรกรรม ผมใส่สนับอย่างดีเองอะ เดิมๆ โป๊ะก็ 1.2 เอง เบามาก สงสัยจะยังเล่นไม่เป็นจริงๆ  g#017

โป๊ะโหดๆ  จะได้มาเป็นคู่มือของเทรได้ไง    woon_sunny  ไม่งั้นเดะเทรเป็นเทพแห่งแบท

ooonmnooo

• Newbie
  • *
ผมจะเล่นเจ้าสังเวียน เลือดเยอะเเต่เปราะไปหน่อย มีสกิลเเรงๆ สกิลเดียว " เทพนักสู้อสุรา " woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
สกิลc2 แทบไม่ได้ใช้ในการเก็บเวลเลยครับถึงแรงแต่ไม่คุ้มกับการตีมอนเลย  g#017 g#017

อยากเสนอให้เจ้าสังเวียนต่อยทีละ2ข้างคับ หรือสนับ2ข้างเลย (เหมือนมีดคู่) จะได้พอถูๆไถๆหน่อย ไม่ก้อปรัีบให่ใส่โล่ด้วยก้อดีคับกากเหลือเกิน เทียบกับขุนศึกฟ้ากับเหวเลยครับทั้งเรื่องเวลและpvp

g#019 g#019

X-it 18+

• **
พิมภาษาคนละคับ

สนับสองข้างเลยคับ   ซ้ายขวา

มันจะดูดีขึ้นเป็นกองเลยละ   

woon_5555