GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"กล่องสุ่มไอเทมแรร์" ไม่มีขาย อยากได้ !? ไปล่าเอา!!! update 15/9/2554

40z

• Jr. Member
  • **
คิดให้ดีก่อนนะครับ ถ้าจะเอาของแรร์ลงในกล่องแรร์   

อาจจะส่งผลต่อยอดของกิจกรรมเปิดกล่องสมบัติในช่วงปีใหม่

ปี1มีครั้งเดียว ถ้าเกิดนำมาดรอปในกล่องแบบนี้

เท่ากับว่า ไม่มีความหมายเลยนะครับ ที่รอมานาน
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
คิดให้ดีก่อนนะครับ ถ้าจะเอาของแรร์ลงในกล่องแรร์   

อาจจะส่งผลต่อยอดของกิจกรรมเปิดกล่องสมบัติในช่วงปีใหม่

ปี1มีครั้งเดียว ถ้าเกิดนำมาดรอปในกล่องแบบนี้

เท่ากับว่า ไม่มีความหมายเลยนะครับ ที่รอมานาน

คิดรอบครอบแล้วครับ ตัดสินใจว่าลงแน่นอน เพราะเป็นผลดีกับผู้เล่นส่วนใหญ่
สามารถหาดร็อปได้ฟรีๆ จากบอส แถมการมาของกล่องนี่ จะเร่งให้ไอเทมแรร์ทั้งหมด เสร็จก่อนปีใหม่ครับ
โดยไอเทมแรร์ทุกชิ้น จะมีที่มาที่ไป ที่นอกเหนือไปจากการเปิดกล่องช่วงปีใหม่

มารศาสตรา

• Full Member
     เข้าท่า บอสที่มันดรอปแต่ของไร้ค่าจะได้มีค่าควรแก่การรุมตีมั่ง ว่าแต่ของแรร์ที่มันดรอปปกตินี่ก็ยังคงดรอปอยู่ใช่ป่าว หรือว่าจะดรอปเป็นกล่องสุ่มแรร์อย่างเดียว และสามารถชิงสมบัติ(จากการใช้สกิลเทร)กล่องสุ่มแรร์ที่จะมานี้ได้ด้วยหรือไม่  g#031 g#031 g#031 g#031

-_panda_-

ทำยังไงก็ได้แต่อย่า ให้มันเสียคุณค่าของความเป็น แรร์ระดับสูง ไปล่ะ  g#024 g#024 g#024 g#024

ทีที้

เข้าท่า บอสที่มันดรอปแต่ของไร้ค่าจะได้มีค่าควรแก่การรุมตีมั่ง ว่าแต่ของแรร์ที่มันดรอปปกตินี่ก็ยังคงดรอปอยู่ใช่ป่าว หรือว่าจะดรอปเป็นกล่องสุ่มแรร์อย่างเดียว และสามารถชิงสมบัติ(จากการใช้สกิลเทร)กล่องสุ่มแรร์ที่จะมานี้ได้ด้วยหรือไม่  g#031 g#031 g#031 g#031

เท่าทราบมา  ชิงไม่ได้ครับ

nightjusmin

ที่บอกว่าสุ่มได้เนี่ยอัตราดรอปเกี่ยวรึเปล่าครับ คือไม่อยากให้อัตราดรอปของตัวละครมาเกี่ยวข้องด้วย เพราะจะทำให้อาชีพที่ได้รับผลประโยชน์ไปเต็มๆ(แจกพ๊อตเลยแหละคราวนี้)ก็คือเทร พวกเจ้าที่แรงทั้งหลาย แต่ถ้าอัตราดรอปของตัวละครไม่เกี่ยวมันก็จะทำให้เกิดความเท่าเทียมกันในทุกอาชีพที่จะมีสิทธิครอบครองไอเท็มชิ้นนี้ อย่างน้อยก็เป็นแรงบัลดาลใจของอาชีพในการไปตีบอสอีกทางหนึ่ง ไม่ใช่ต้องเอาเทรไปตีอย่างเดียว
 woon_yes woon_yes woon_yes 

wait

• Newbie
  • *
  • พูดไม่คิด *
ดอบยังไงคะ
ดอบทุกตัว หรือว่า สุ่มเอา
อยากรุ้อะค่ะ g#006 g#006 g#046
Joy and sorrow are as near as today and tomorrow.

^^'

• Newbie
  • *
ของจากกล่อง "ไม้เท้าเพชรฟ้า" หายไปไหนหว่า ไม่มีหรอ  woon_555  woon_555  woon_555

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

_xlXlx_

กล่องสุ่มไอเทมแรร์ ระดับ 80-89  มีไอเทม ดังนี้
1.ขวานจ้าวอเวจี    
2.ตรีเพชร    
3.ดาบใหญ่มารสายฟ้า    
4.ไม้เท้าเกล็ดน้ำแข็ง    
5.ไม้เท้าหมอกมาย    
6.หน้าไม้แห่งความเงียบ    

ขวานใหญ่ 89 นี่ยังไม่ประกวดหรอครับที่ชื่อขวานใหญ่นักล่าไรน่ะ หรือพี่ๆเอามาให้สุ่มแค่เน่

สงไสอยากได้ขวาน จัด

g#037 g#037 g#037 g#037

X-Burner

กล่องสุ่มไอเทมแรร์ ระดับ 80-89  มีไอเทม ดังนี้
2.ตรีเพชร    

ขวานใหญ่ 89 นี่ยังไม่ประกวดหรอครับที่ชื่อขวานใหญ่นักล่าไรน่ะ หรือพี่ๆเอามาให้สุ่มแค่เน่

ป๊าววววววววววววววววววววววว  g#020

.

bank0072

• Newbie
  • *
ยังงี้ราคาของเเร จาตกหรือขึ้นเหรอครับ ถ้ามันได้มาง่ายๆยังงี้ ผมกะอุตส่าเกบของเเรไว้เปง10-20ชิ้น เเสดงว่าต้องรีบปล่อยล่ะสิครับ ช่วยคิดให้รอบคอบก่อนลงด้วยสิครับ สงสารคนซื้อมาด้วยราคาสูงหน่อยสิครับ

_xlXlx_

2.ตรีเพชร    

ป๊าววววววววววววววววววววววว  g#020

แน่ หรอ 5555555 5.

g#037 g#037 g#037