GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขาย M โดนเกรียนคับ

kewza3

• Newbie
  • *
จากการที่ผมเคยเล่นเกมส์ อสุรา ออนไลน์ เมื่อ 2-3 ปีที่แล้ว แล้วผมก็เลิกเล่นไป ในวันนี้ผมเลยอยากกลับมาเล่นใหม่แต่ผมมไม่รุ้จะหาเงินในเกมส์ที่ไหน ผมได้เห็นคนที่อยากขายmให้กับผมในราคาmละ1.5บาทไป ผมก็ตอบตกลงแล้วเราก็ได้คุยโทรศัพท์กัน ตกลงกันที่300ทรู ผมเลยเชื่อใจ และตอนนี้ผมมีหลักฐานการโกงด้วย คนที่คุยกันใช้เบอร์โทร 0948345987 และได้คุยกันในเกมส์ว่าจะเอาตัวหลักมาเดลเงินให้ ผมเลยตอบตกลงและให้รหัสpinเขาไปแล้วเขาก็โกงผมไปแล้ว

สำหรับในที่นี้ผมรู้ว่าผมอาจจะเชื่อคนง่ายและโง่ แต่ผมขอให้แอดมินหรือทีมงานช่วยระงับการใช้งานของผู้กระทำดั่งกว่าวด้วยคับ หรือทางทีมกันจะระงับผมด้วยก็ได้ยอมรับ

ชื่อในเกมส์ของคนนั้นคือ Girl_za
ตัวที่ประกาศขายคือ KD_LOVE

xyz_123

• Newbie
  • *
อันนี้ได้ถือว่าเป็นความยินยอมของทั้ง2ฝ่ายครับ ทางทีมงานจึงมิสามารถทำอะไรได้ (เขาตอบแบบนี้ประจำ)

kewza3

• Newbie
  • *
งั้นผมแค่ตั้งตัวแล้วมีเงินไปเกรียนคนอื่นก็ได้สินะ ^ ^  g#025 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
จริงๆก็ห้ามการซื้อ-ขายเงินนอกนิ ขนาดโกงเดล ยังเป็นการตัดสินใจของผู้เล่นเอง แล้วนี่นับประสาอะไรล่ะ  g#023 g#023 g#023

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
หาคนขายผ่านเฟสแล้วก็หาคนที่มีเครดิตดีกว่าโทรคุยอย่างเดียวโดนโกงได้ง่าย

เด๊ะเฉยๆ

• Jr. Member
  • **
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ