GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คูนเซิฟหน่อยเถอะครับ

gameze13m

• Newbie
  • *

-asura-

• Newbie
  • *
นรก คงต้องระบบเดิมครับ ระบบ จิต เวล ซีสาม อาวุธ  ต้องมีให้เบิก  แต่นี้มันไม่ใช่นรกครับ เซิพจริงยังเล่นง่ายกว่า  แต่นรกเป็นแบบนี้  เซิพหลักก็คงเลิกไปตามๆกัน

อยากรู้เลยถาม

• Newbie
  • *
ยากเกิน เซิฟนรกตอนนี้คนทดสอบไม่มีสักคน woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

gameze13m

• Newbie
  • *
ตอนแรกๆ นรกก้อเป็นแบบนี้นะ จุเอง หาของเอง ไม่มีไรไห้เบิกมีแค่ *EXP *ดรอป  ไม่เคยมีไคบ่น คนที่เล่นแรกๆเค้าต้องการแบบนี้ทั้งนั้นของหาเอง จุเอง

newiwn2559np

• Newbie
  • *
เมื่อก่อนเซร์ฟนรกก็เป็นแบบนี้นะครับ *exp *drop ตั้งเยอะ แค่นี้ก็ดีแล้ว ถ้าเทียบกับเซิฟหลัก