GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นรกกับเซิพหลัก เล่นเซิพไหนกัน

-asura-

• Newbie
  • *
   ตามหัวข้อนะครับ ส่วนตัวผมตั้งแต่เล่นอสุรามาไม่เคยเติมตังครับ  แต่พอมีเซิฟทดสอบเข้ามา ผมยอมที่จะเติมตังเพื่อเข้าเล่นเซิพนรก โดยไม่ดูเลยว่าโซลจะเข้าเซิพหลักป่าว เพราะไม่เล่นเซิพหลักเลย  กรณีเซิพนรกปิดผมก็พร้อมที่จะหยุดเล่น โดยเลิกทั้งเซิพหลักไปด้วย  และยอมรับเรื่องการรีเซิพ การบัค ของเซิพนรกโดยไม่ติดใจอะไรเลย  เหตผล 1.เข้าเล่นแล้วเทพเลยไม่ต้องรอเป็นเดือนเป็นปีแบบเซิพหลัก  2.คำว่าเกมส่วนมากคนเล่นเพื่อคลายเครียด เซิพหลักผมคิดว่ายิ่งเล่นยิ่งเครียด แต่นรกผ่อนคลายและคลายเครียดได้จริงๆครับ   
   แล้วเพื่อนๆละครับชอบแบบไหนกันมาแชร์ประสบการณ์กัน ส่วนตัวผมอยากให้มีเวิพทดสอบเรื่อยๆครับ เปิดนานๆๆก็ดี ในรูปแบบเดิม ถ้าให้สะดวก อยากแนะนำย้ายไปแพทเดียวกับเซิพหลักครับ เปิดจอจะได้เปิดที่เดียวกันหรืออาจอยากเล่นเซิพหลักบ้างก็ได้เข้าตรงนั้นเลย(ความชอบส่วนบุคคล เด็กและสตรีมีครรภ์ห้ามเลียนแบบ)
   ปล.ผิดพลาดประการใด ขอ อภัยด้วยนะครับ 
  ขอบคุณจีเอ็มที่พัฒนาเกมส์ไม่มีวันหยุดครับ ทำให้เกิดเซิพเว่อนี้ขึ้นมา g#046 g#046 g#046 g#046

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
เล่นนรกส่วนตัวเล่นหลักด้วยนะแต่หลักกระรอกมาก #038 แต่ก็ยังออนมาเวลเรื่อยๆน๊า g#017

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **
ตอนนี้สถิตอยู่ ณ นรก เรียบร้อยล๊า
ขายของออกง่ายมาก ง่ายกว่าหลักอีก  กระดิกนิ้วทีนึงได้ของทีนึง 555++  g#004