GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รู้สึกว่ามันเล่นแล้วยิ่งกาก

Punch_961

• Newbie
  • *
อย่างของหลายๆอย่างไม่ตกเลยเอนพีซีซื้อเบคอนฟรีกะหายไปแถมเลเวลแรกก้ไม่มียาวิ่งยาดูดของด้วย...ไม่น่าเสียเวลากลับมาเล่นเลย woon_cry woon_cry woon_cry

^_^

• Jr. Member
  • **
คนอื่นเค้าเวล เวลกันได้ แสดงว่านาย ความอดทนไม่เพียงพอหน่ะสิครับ= = ไม่ได้ ว่า นะ แต่ เพื่อความ ไม่ตันเร็วเดกินไป ให้สัมผัสกับความลำบากบ้างอ่ะครับ ที่สำคัญ สมดุลย์ที่สุดของโกง No woon_555

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
อย่างของหลายๆอย่างไม่ตกเลยเอนพีซีซื้อเบคอนฟรีกะหายไปแถมเลเวลแรกก้ไม่มียาวิ่งยาดูดของด้วย...ไม่น่าเสียเวลากลับมาเล่นเลย woon_cry woon_cry woon_cry
ไม่หน้ากลับมาเล่นServer นรก?ตลกละ . . . Server นรก มีเอาไว้ทดสอบครับ ตอนนี้กำลังทดสอบ Boss MVPอยู่ ซึ่งระบบนี้มีผลกับวันวานมาก
ถ้าคิดจะเล่นเอาสนุกไปServerอื่นนะ ป.ล.เบคอนเอาออกเพราะวันวานไม่มีอาหารจ๊ะ woon_yes

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
เล่นชาปนะแล้วก็มีพระส่วนตัว วันเดียว99แล้วทั้ง2ตัวเลยสบายมากแล้วก็ไปลงดันซึ่งลงมาหลายรอบไม่ไหว woon_sunny