GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอทราบรายละเอียดของพันธมิตรเเห่งเงาครับ

ขรรมมมๆ

• Newbie
  • *
มีใครรู้บ้างไหมครับว่าพันธมิตรเเห่งเงาที่ระดับ10 จะเพิ่มหลบหลีกไร้ลักษณ์เท่าไหร่ (อัพหลบหลีกไร้ลักษณ์5)
ถ้าจีเอ็มผ่านมารบกวนช่วยตอบบ้างนะครับ

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
จำไม่ผิด เพื่ม36%นะค่ะหลบเวทก็ได้จากพันด้วย36%แต่หลบไร้จะเยอะกว่าหลบเวทตรงที่อัพพริ้วไหวไร้ลักษณ์อีก15%หรือ10%หว่าจำไม่ได้แล้วคะถ้าผิดขออภัยด้วยแต่ก็หน้าก็ได้ประมาณนี้แหละคะ g#004 g#009

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
จำไม่ผิด เพื่ม36%นะค่ะหลบเวทก็ได้จากพันด้วย36%แต่หลบไร้จะเยอะกว่าหลบเวทตรงที่อัพพริ้วไหวไร้ลักษณ์อีก15%หรือ10%หว่าจำไม่ได้แล้วคะถ้าผิดขออภัยด้วยแต่ก็หน้าก็ได้ประมาณนี้แหละคะ g#004 g#009
แก้นะคะพริ้วไหวไร้ลักษณ์ระดับ5 จะได้หลบไร้มาอีก10%ค่ะจากที่บอกไป15%ผิดนะ