GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~ • G • S t l2 i N g • ~ SV. PK

Zz_____________zZ

• Jr. Member
  • **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥
คนในกิลใส่จีสตริงใช่ม่ายยยยยยยยย

KenGen

• **
  • เร่ร่อนหารัก
ดันบอร์ดนี้ ไปบอลโลก  woon_sunny woon_sunny                                                                                                       ล้อเล่น
กูมันปีศาจอยู่แล้ว สวรรค์ไม่ใช่บ้านกูหรอก

z.__Luffy. '

• **
  • ♥' น้องซ้ม.
 g#009 g#009
#' ชั้นขอยุอย่างเหงา ๆ,ไปคนเดวจะได้ไหม'
มันคงจะมีวันที่ชั้นพร้อม.
*จะโดดเดี่ยวชั้นก้ยอมรับได้!

♥~♥ l3osS ♥~♥

• Newbie
  • *

Liánhuā

• Full Member
บอร์ดนี้อย่ามาขุด ! ปิดแล้ว !
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

> ยอ๑'''หน้า !!,,~

• Newbie
  • *
  • อ๊าคคค คค ค ~ กรูเจ๊บบ T^T''
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o

ม มะ มะ เหมือนจะเคยอยู่ กิลนี้ เหมือนจะมีพี่ที่ชื่อรันด้วย O_o

Liánhuā

ppp1114444

• Newbie
  • *
บอกไลไห้กิวนี้อยู่ได้ไม่นานท้ามีคนชื่อlove_with_her เพราะหลายคนหมายหัวคนนี้อยู่เที่ยวเล่นพ่อพูดคำหยาบเขาอยู่กิวไหนผมตาล้างทั้งกิลไม่เชื่อทามชาบในกิวหรือคนในกิวอีกหลายๆคนดูว่ารุจักผมไหม g#016

Liánhuā

บอกไลไห้กิวนี้อยู่ได้ไม่นานท้ามีคนชื่อlove_with_her เพราะหลายคนหมายหัวคนนี้อยู่เที่ยวเล่นพ่อพูดคำหยาบเขาอยู่กิวไหนผมตาล้างทั้งกิลไม่เชื่อทามชาบในกิวหรือคนในกิวอีกหลายๆคนดูว่ารุจักผมไหม g#016

woon_shock
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

M a r c h ♂

• **
  • แม้จะล้มสักกี่ครั้ง ก็จงสู้ต่อไป อย่ายอมแพ้ ต้องมีสักวันนึงที่เป็นของเรา !! ♥
ถ้าจะโพสอะไร มาโพส ในบอร์ดกิลปัจจุบันนะ ละก็ เก่งมาจากไหนหรอครับ ถึงจะฆ่าล้างกิล โฮะๆ อยากเจอจังเลยครับ บอกชื่อบอกกิลมาหน่อยได้ไหม  woon_yes woon_yes