GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตำราเบอร์เซอร์เกอร์ สายระเบิด+โป๊ะ

MaitoeY

• Newbie
  • *
อยากเล่นเบอดาบใหญ่สายยืนหยัดอะครับอัพสกิลกับสเตตัสอย่างไงหรอครับช่วยบอกที่ครับ

นานิกะ

• Jr. Member
  • **
อยากเล่นเบอดาบใหญ่สายยืนหยัดอะครับอัพสกิลกับสเตตัสอย่างไงหรอครับช่วยบอกที่ครับ

ไฟเตอร์อัพ
ชำนาญดาบ      10
ฟันดาบเร็ว        10
ชำนาญอาวุธ     10
ความแข็งแกร่ง   10

เบอ ยืนหยัด+สายปกติ         หรือ         เบอ ยืนหยัด+สายคลั่ง(ระเบิด)
เสริมกล้ามเนื้อ 10                            เสริมกล้ามเนื้อ 10             
เกราะเนื้อ       ฟรี                             เกราะเนื้อ       ฟรี
บ้าเลือด         3                             บ้าเลือด         3
ยืนหยัด          5                             ยืนหยัด          5
ชำนาญอาวุธ   9                             คลุ้มคลั่ง         5
สะสมพลัง       3                             ชำนาญคลั่ง     5
เนตรคลั่ง        5                             กระหายเลือด   5
หลั่งเลือด       5                             ระเบิดคลั่ง       1
                                                 โจมตีแผลเก่า   5   เหลือ 1 เหรียญ อัพอะไรก็ได้

สเตตัส ก็ str นำ dex ตาม จะของหลบ หรือของแกร่ง ก็แล้วแต่

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ยืนหยัดงบน้อย เวลมัน แนะนำ สายดาบนะครับ

ส่วนยืนหยัด งบเยอะแบบไม่งั้นแนะนำขวานเล็ก

klep

• Newbie
  • *
อยากอัพสสเตตัสสายระเบิด+โป๊ะอย่างไงหรอครับช่วยบอกที่ครับ

oHFin

• Newbie
  • *
เบอ สาย คลั่ง อัพกายเหล็ก ด้วยอะครับ เค้าอัพสกิลกันยังไงหรอ  g#031

Rest In Peace

ก็เอา ชำนาญอาวุธหนักออก ไปลง สลายพลังกับกายาเหล็กครับ

WaVe

• Newbie
  • *
แล้ว เบอ สายขวาน เล็ก นิยม เล่นกันไหมครับ
เเล้วเขาอัพยังไงครับ
เขาเน้นฟันไวหรือป่าว
 ต้องลง agi ไหม ครับ??

-Ai-

เบอสายดาบใหญ่  อัพ Agi เท่าไหร่ ถึงจะ ต่อเนื่องตัน ครับ   woon_cry

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เบอสายดาบใหญ่  อัพ Agi เท่าไหร่ ถึงจะ ต่อเนื่องตัน ครับ   woon_cry
ไม่ต้องอัพ กดคำรามไป 55
เคยเจอคำรามแล้วฟาดดาบรัวยัง แรงเร็วกว่าขวานหลายเท่า woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Rest In Peace

เคยเจอคำรามแล้วฟาดดาบรัวยัง แรงเร็วกว่าขวานหลายเท่า woon_555

เคยนะ เล่นแรกๆ คิดว่าเหมือนไฟเตอร์กับเบลด ลง Agi ไป18  woon_5555 

por_kungjung

• Newbie
  • *
มีเงินอยู่ 20m จุติ 3 รอบ บอกทีครับ ต้องลงสกิล สเตตัสยังไง สายอะไร อาวุธอะไร ใส่ของอะไร

ให้ตีเร็ว(200+ไม่มีฮึด) + โป๊ะ(บ่อย บอกอัตรด้วยยิ่งดีคับ) + เกราะเยอะ(ประมาณเท่าไร) + เลือดเยอะ(ประมาณเท่าไร) + ล่าบอส (คนเดียว+พระกาย1)

เอาจริง ๆ ๆน่ะครับ อยากเล่น

รบกวนหน่อยน่ะครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
มีเงินอยู่ 20m จุติ 3 รอบ บอกทีครับ ต้องลงสกิล สเตตัสยังไง สายอะไร อาวุธอะไร ใส่ของอะไร

ให้ตีเร็ว(200+ไม่มีฮึด) + โป๊ะ(บ่อย บอกอัตรด้วยยิ่งดีคับ) + เกราะเยอะ(ประมาณเท่าไร) + เลือดเยอะ(ประมาณเท่าไร) + ล่าบอส (คนเดียว+พระกาย1)

เอ่อ
ไอ้ที่กำหนดมานะ จุพอไหวครับ แต่งบไม่พอหรอก  g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-Ai-

เคยนะ เล่นแรกๆ คิดว่าเหมือนไฟเตอร์กับเบลด ลง Agi ไป18  woon_5555
กดคำราม นี้ ตัน 216 เลยเหรอครับ  หรือต้องระดับ สูง ๆ ๆ  woon_sad1

por_kungjung

• Newbie
  • *

เอ่อ
ไอ้ที่กำหนดมานะ จุพอไหวครับ แต่งบไม่พอหรอก  g#015

เอิ่ม .... ต้องประมานเท่าไรครับ ว่ามาเลย เอิ่ ม ม ม เอาแบบ ไม่ออฟ ไม่แรร์น่ะ ครับ