GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตำราเบอร์เซอร์เกอร์ สายระเบิด+โป๊ะ

Rest In Peace

• Full Member
มีเงินอยู่ 20m จุติ 3 รอบ บอกทีครับ ต้องลงสกิล สเตตัสยังไง สายอะไร อาวุธอะไร ใส่ของอะไร

ให้ตีเร็ว(200+ไม่มีฮึด) + โป๊ะ(บ่อย บอกอัตรด้วยยิ่งดีคับ) + เกราะเยอะ(ประมาณเท่าไร) + เลือดเยอะ(ประมาณเท่าไร) + ล่าบอส (คนเดียว+พระกาย1)

เอาจริง ๆ ๆน่ะครับ อยากเล่น

รบกวนหน่อยน่ะครับ
เอ่อ
ไอ้ที่กำหนดมานะ จุพอไหวครับ แต่งบไม่พอหรอก  g#015

เอิ่ม .... ต้องประมานเท่าไรครับ ว่ามาเลย เอิ่ ม ม ม เอาแบบ ไม่ออฟ ไม่แรร์น่ะ ครับ

woon_shock  woon_shock  สเป็คสูงจัง  แล้วจะใส่อาวุธ อะไรเหรอครับ

เบอสายดาบใหญ่  อัพ Agi เท่าไหร่ ถึงจะ ต่อเนื่องตัน ครับ   woon_cry
ไม่ต้องอัพ กดคำรามไป 55
เคยเจอคำรามแล้วฟาดดาบรัวยัง แรงเร็วกว่าขวานหลายเท่า woon_555

เคยนะ เล่นแรกๆ คิดว่าเหมือนไฟเตอร์กับเบลด ลง Agi ไป18  woon_5555
กดคำราม นี้ ตัน 216 เลยเหรอครับ  หรือต้องระดับ สูง ๆ ๆ  woon_sad1

ไม่น่าระดับสูงเท่าไรครับ พอกดฟันดาบเร็ว ต่อเนื่อเริ่มที่180  woon_love

por_kungjung

• Newbie
  • *
มีเงินอยู่ 20m จุติ 3 รอบ บอกทีครับ ต้องลงสกิล สเตตัสยังไง สายอะไร อาวุธอะไร ใส่ของอะไร

ให้ตีเร็ว(200+ไม่มีฮึด) + โป๊ะ(บ่อย บอกอัตรด้วยยิ่งดีคับ) + เกราะเยอะ(ประมาณเท่าไร) + เลือดเยอะ(ประมาณเท่าไร) + ล่าบอส (คนเดียว+พระกาย1)

เอาจริง ๆ ๆน่ะครับ อยากเล่น

รบกวนหน่อยน่ะครับ
เอ่อ
ไอ้ที่กำหนดมานะ จุพอไหวครับ แต่งบไม่พอหรอก  g#015

เอิ่ม .... ต้องประมานเท่าไรครับ ว่ามาเลย เอิ่ ม ม ม เอาแบบ ไม่ออฟ ไม่แรร์น่ะ ครับ

woon_shock  woon_shock  สเป็คสูงจัง  แล้วจะใส่อาวุธ อะไรเหรอครับ

แหะๆ ๆ ๆ ๆทามดู

WaVe

• Newbie
  • *
แล้ว เบอ สายขวาน เล็ก นิยม เล่นกันไหมครับ
เเล้วเขาอัพยังไงครับ
เขาเน้นฟันไวหรือป่าว
 ต้องลง agi ไหม ครับ??

ป.ล. รอบที่ 2

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
แล้ว เบอ สายขวาน เล็ก นิยม เล่นกันไหมครับ
เเล้วเขาอัพยังไงครับ
เขาเน้นฟันไวหรือป่าว
 ต้องลง agi ไหม ครับ??

ป.ล. รอบที่ 2
ขาวนเล็กเน้นแม่น+ถึก ใส่ขวานอเวจี(ไม่แน่ใจชื่อนะ แต่ใบขวานมันสีทอง ด้ามสีแดง)บวกแม่น30 ทะลายภูผา จากนั้นตามเสต็ป(อาจจะลดความไวหรือทำลายความแกร่งก่อน) woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

oHFin

• Newbie
  • *
ก็เอา ชำนาญอาวุธหนักออก ไปลง สลายพลังกับกายาเหล็กครับ

ตามนี้เลยหรอครับ  g#031

sandarn_

• Jr. Member
  • **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

creemsodazaa

• Newbie
  • *
แล้วถ้าเปลี่ยนไปใส่เซ็ท จอมราชัน จาเปงยังไงหรอคับ
ปล.พอดีของแพงงะ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

แล้วถ้าเปลี่ยนไปใส่เซ็ท จอมราชัน จาเปงยังไงหรอคับ
ปล.พอดีของแพงงะ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ๆด้คุณสมบัติของเซตราชันย์ครับ  g#033 g#033

เชื่อมั้ยว่า เบอ ที่ของออฟแกร่งยศไม่สูง ก็โดนคาเดท ใส่เซตตีเข้าได้  woon_5555

creemsodazaa

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าท่าเกิดไม่มีงบซื้อเควสเกราะรับที่ไหนอะคับ g#043 g#043 g#043 woon_cry

อาบึกในถ้ำมรกตแถวเดธวอลเลย์ ครับ จำชั้นไม่ได้  g#017

-II~องค์ชาย_Britannia~II-

• Jr. Member
  • **
    • https://www.facebook.com/KenToSweetDrem
เบอสายคลั่ง+โป๊ะ สู้กะ เบอสายหลั่งเลือด สายไหนชนะคับ
รูปที่ใช้มีขนาดใหญ่เกินไป

Jaid

• Newbie
  • *
 g#020 g#020 g#020ช่วยเเนะนำเบอสายดาบหน่อยว่าอัพสกิลเเล้วสเตตัสไง g#020 g#020 g#020 g#020