GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

RoziiMini

• Newbie
  • *
จากกระทู้นี้นะ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=18564.0

อ๋อถ้า ใช้วิธีนี้มันไม่บัค แล้วเปลี่ยนสีชื่อตัวละครเป็นสีดำ ทีมงานมองชื่อไม่ชัดแบบนี้ ใครจะทำบัคก็ได้ซินะค่ะ

เปลี่ยนชื่อเป้นสีดำ ยืนทับเงามอนสเตอร์ โหะๆก็ดีค่ะ ต่อไปเกมนี้ ก็เล่นบัคกันสบาย ไม่ต้องแก้มันหรอกจ้า

вιiz

• Jr. Member
  • **
  • Adam Levine ♥
ต้องรีบไปทำชื่อสีดำ แล้วไปยืนทับเงามอนพอมีคนแจ้งก็ไม่โดนคุกละ เพราะจีมองชื่อไม่ชัด   g#008 g#008 g#008

RoziiMini

• Newbie
  • *
จิงอยู่รูปมันมองชื่อไม่ชัด  แล้วทำมาทำไม ชื่อสีดำ ทำมาแล้วมีบัคเองแบบนี้

รููปแรกที่จิ้มชื่อตัวละคร มันไม่ชัดจริงแล้ว เปรียบเทียบไม่เป็นหรอตัวอักษรชื่อไม่ตรงงั้นซิ เลยแก้ไม่ได้ ก็ดีค่ะ

ต่อไปบัคนี้ก็ทำกันยกเกม แล้วไม่ต้องกระตือรือร้นมาคอยแก้ทีหลังแล้วกัน

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
จากกระทู้ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=18564.0

รูปแรกที่เซฟมานี่ สังเกตดีๆนะคะ ว่าคนเซฟรูปชี้ชื่อตัวละครที่ใช้บัคแล้ว แต่ชื่อมันเป็นสีดำ
แล้วไปยืนทับกับเงาของมอนสเตอร์ที่ทับกันเยอะๆ เลยกลืนกันจนมองไม่เห็น
ถ้าลองมองดีๆ ละ เห็นเป็นเค้าลางๆว่า Ba.......Zii-
ที่ จขกท. บอกว่า ชื่อก็เอาให้เห็นในช่องกระซิบ คือเค้าต้องการให้เห็นชื่อเต็ม
ว่าตัวละครที่ใช้บัคชื่อ Ba.BieZii-   
ตรวจดูแล้วตัดสินใหม่ด้วยจ้า หลักฐานก็ครบนะ ตอนแรกคุณทีมงานคงเข้าใจว่าไม่ได้ชี้ชื่อตัวละครใช่มะ ?
ดูดีๆก่อนน๊า
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
ทีมงานไม่น่าโง่นะ ก็เห็นชื่อวออยู่ขึ้นต้นด้วย Ba. ลงท้ายZii-

RoziiMini

• Newbie
  • *
ถ้าบอกว่าในรูปมีตัวละครหลายคน คิดว่าเปนชื่อผุ้เล่นคนเอก สังเกตุดีดีค่ะ ตัวละครมันพึ่งออนเกมมา  จะไปซิบคุยกับใคร คิดหน่อยค่ะ

RoziiMini

• Newbie
  • *
ถ้าบอกว่าในรูปมีตัวละครหลายคน คิดว่าเปนชื่อผุ้เล่นคนอื่น สังเกตุดีดีค่ะ ตัวละครมันพึ่งออนเกมมา  จะไปซิบคุยกับใคร คิดหน่อยค่ะ

XxAlcohoLxX

• **
  • 191
ชื่อคนรู้่จักป่าวเรยไม่ชัด 5555555555+  g#046 g#046

RoziiMini

• Newbie
  • *
5555+ บ้า เค้าไม่รุ้จักหรอก เนอะๆๆ g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
หายไปไหนกันหมดหล่ะฮิ g#011
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

вιiz

• **
กำลังคิดว่าจะแถยังไงดี   g#031 g#031

RoziiMini

• Newbie
  • *
ก็เหนอะว่าออน แต่ไม่ตอบ เหอะๆ   woon_555 woon_555

вιiz

• **