GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อย่างนี้เรียกหยาบมั้ยอะคับ

มันเริ่มตอนที่ผมเวลอยู่ที่วินโดเนียผมยืนอยู่หน้าวาป เค้าเป็นพระมี c3 ทวนกระแส ทวนจนผมเกือบตายผมเลยจะฆ่าเค้าแต่โดนเค้าฆ่าไปหลายรอบตอนเวลอยู่ เค้าบอกว่าผมจะฆ่าเค้าก่อนผมเลยบอกเค้านั่นหละที่จะฆ่าผมก่อน [ยังไม่มีไครหยาบนะคับ] จากนั้นเค้าก็เริ่ม        [ค่าน้อย] ซักพักก็พูดมาแปปในรูปแล้วก็บอกว่าผม ปากหมา ไส่เค้าก่อน ผมเลยอยากรู้ว่าพอทำไรได้มั้ย ?? หรือเค้าไม่นับ  g#024 g#024 g#024
.

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
จริงๆแล้ว ผมจะใช้วิธีการตกลงขอแมพอ่ะคับ
แบบพูดดีๆกับเค้าว่าขอเค้าให้ย้ายไปฝึกแมพอื่น ไปแมพในก้ได้อ่ะคับ
ผมก้ไม่ชอบพูดหยาบกับใคร ตอนเวล 90 ก้ไปเวลโขนก้ไปขอแมพเค้าดีๆ ถ้าเรามาก่อนนะ
แต่ถ้าเค้ามาก่อน เราสมควรย้ายแมพเองครับ
*ส่วนเรื่องคำหยาบ ผมไม่แน่ใจว่าจะโดนอะไรมั้ยนะคับ  g#004

ห้องน้ำ @!#!$5%^

• Newbie
  • *
จริงๆแล้ว ผมจะใช้วิธีการตกลงขอแมพอ่ะคับ
แบบพูดดีๆกับเค้าว่าขอเค้าให้ย้ายไปฝึกแมพอื่น ไปแมพในก้ได้อ่ะคับ
ผมก้ไม่ชอบพูดหยาบกับใคร ตอนเวล 90 ก้ไปเวลโขนก้ไปขอแมพเค้าดีๆ ถ้าเรามาก่อนนะ
แต่ถ้าเค้ามาก่อน เราสมควรย้ายแมพเองครับ
*ส่วนเรื่องคำหยาบ ผมไม่แน่ใจว่าจะโดนอะไรมั้ยนะคับ  g#004
แต๊งกิ้ว...คับ  g#022 g#022
Line เซ็น

.....?? ไรวะเนี่ย

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
แต่ก่อนหน้านั้นช่วยย่อลายเซ็นด้วยนะครับ มันใหญ่มาก   g#013 g#013 g#013