GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำของเบลดแบบพอเวลได้หน่อยจิ

poppy0409

• Newbie
  • *

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
เซตฉมังครับ ไม่มีงบน่าจะใส่เวลได้ยัน 99 เลย

แล้วก็ของพวกนี้ถึงจะเก่าแล้วแต่น่าจะพอใส่เวลได้เหมือนกันครับ ในภาพออฟแกร่งทั้งตัว แต่ยุคนี้ออฟเลือดกันละมั้ง

(เลิกเล่นนานแล้วหาของใหม่สุดได้แค่นี้แหละครับ 55)

poppy0409

• Newbie
  • *
เซตฉมังครับ ไม่มีงบน่าจะใส่เวลได้ยัน 99 เลย

แล้วก็ของพวกนี้ถึงจะเก่าแล้วแต่น่าจะพอใส่เวลได้เหมือนกันครับ ในภาพออฟแกร่งทั้งตัว แต่ยุคนี้ออฟเลือดกันละมั้ง

(เลิกเล่นนานแล้วหาของใหม่สุดได้แค่นี้แหละครับ 55)

สวรรค์ของเบลดไม่ค่อจะมีขายเลย แต่ก็หามาใส่จนได้ละตอนนี้ ยืมคนนู้นคนนี้555555555 ขอบคุณน้า

nittaya192834

• Newbie
  • *
อยากสนุกไหมค่ะ ถ้าหากว่าอยากสนุก ก็ต้อง holiday palace-gclub เท่านั้น