GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[yaoi]ใครเป็นสาววายเกมอสุรากันบ้างแนะนำตัวกันหน่อยจ้า

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
คืออยากลองถามสาววายดูบ้างน่ะนะ หนุ่มวายก็ได้
ทำไมถึงชอบวายงั้นเหรอ
จริงหรือปล่าวที่มีการว่าสาววายชอบจิ้นมาก
จริงหรือปล่าว ที่ว่าสาววายถ้าดูหนังหรืออนิเมะแล้ว
หากมีปัจจัยให้จิ้นได้ สาววายจะจิ้นคู่นั้นว่ากำลัง***มากกว่า
ที่จะจิ้นว่าตัวเองกำลังโดน***หรือไม่ เพราะอะไร
จริงหรือปล่าวที่สาววาย ชอบฝ่ายเคะมากกว่า ในส่วนใหญ่
ขอแค่นี้พอก่อนล่ะกัน รอฟังคำตอบอยุ่น้า

ทีแรกแอนตี้วายแบบฝุดๆ
เพื่อนเอาตูนYให้ดู โดนหลอกให้ดู ตอนนั้นยังใสใส ม.1
พอได้ดูเท่านั้นแหละ .... g#008
5555555555555555555555555
เป็นคนคนหนึ่ง

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
คืออยากลองถามสาววายดูบ้างน่ะนะ หนุ่มวายก็ได้
ทำไมถึงชอบวายงั้นเหรอ
จริงหรือปล่าวที่มีการว่าสาววายชอบจิ้นมาก
จริงหรือปล่าว ที่ว่าสาววายถ้าดูหนังหรืออนิเมะแล้ว
หากมีปัจจัยให้จิ้นได้ สาววายจะจิ้นคู่นั้นว่ากำลัง***มากกว่า
ที่จะจิ้นว่าตัวเองกำลังโดน***หรือไม่ เพราะอะไร
จริงหรือปล่าวที่สาววาย ชอบฝ่ายเคะมากกว่า ในส่วนใหญ่
ขอแค่นี้พอก่อนล่ะกัน รอฟังคำตอบอยุ่น้า

ทีแรกแอนตี้วายแบบฝุดๆ
เพื่อนเอาตูนYให้ดู โดนหลอกให้ดู ตอนนั้นยังใสใส ม.1
พอได้ดูเท่านั้นแหละ .... g#008
5555555555555555555555555
แล้ว ไอ้ 555555555555 ของคุณเนี้ย คืออะไรเหรอ g#025

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
ขำตัวเอง ไม่น่าแอนตี้วายเลย เกลียดแบบไหนได้แบบนั้นนะ  g#002

ท่านเพา

• Full Member

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต

• ดุ้น!
  • **
ขำตัวเอง ไม่น่าแอนตี้วายเลย เกลียดแบบไหนได้แบบนั้นนะ  g#002
อ้อ! ตอนนี้ทำใจยอมรับวายได้หรือยังล่ะ
หนูค่ะ แต่ไม่ใช่ สาววายธรรมดานะ
สาวดุ้น ซะด้วย g#019
สาวดุ้น ตอนนี้รู้ระบาดอย่างหนักจริงๆฮะ น่าจะมีมาตรการป้องกันไม่ให้หลงสาวดุ้นจนลืมสาวแท้ฮะ

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
อ้อ! ตอนนี้ทำใจยอมรับวายได้หรือยังล่ะ

ได้แล้วๆ แถมชอบมากด้วย ตลกตัวเองอยู่ดี 55.

• ดุ้น!
  • **

ได้แล้วๆ แถมชอบมากด้วย ตลกตัวเองอยู่ดี 55.
ชอบคนไหนยังรึ เพราะทำไมกันงั้นเหรอ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
ชอบคนไหนยังรึ เพราะทำไมกันงั้นเหรอ
ส่วนมากชอบจิ้นนะ พวกศลป. แต่ไม่ใช่ติ่งเกาหลีนะ ไม่ได้คลั่งขนาดนั้นหรอก  g#036

ปีศาจน้อย

• Newbie
  • *
เดี๋ยวนี้ไปท่างไหนก็เจอแต่สาวดุ้นแหะ woon_555
เรียกMeว่า"ปีศาจน้อย"

สนับสนุนD18และ8059อย่างเป็นทางการ

-[K]ew-

• → Know you're my everything #
  • **
  • - You are meant for me :)
    • ►PLUG ME◄

krataidessweet02

• Newbie
  • *
ไม่รุว่าช้าเกินไปหรือเปล่า แต่จะบอกว่าผมก็เป็นหนุ่มวายนะ แต่งนิยายด้วยแหละ woon_love