GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แฟนอาร์ตมิคุ

•♫•и๐๐и•♫•

• Jr. Member
  • **
  • Otaku Number.1!
โมเอะมาก >< (แม้ว่าผมจะสั้นก็เถอะ)

แต่ว่า มีภาพสีมั้ยอ่ะ  woon_love

T0Nz

• Full Member
ไม่มีจ้า  ตอนทำก็ทำขาวดำเีนี่ยแหละ  woon_5555

Zii..?

• **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
    • โอตาคุ ร้อยเอ็ด•~
มิคุของผมต้องเป็น ยัยไม้กระดานครับ=////=  g#022

•♫•и๐๐и•♫•

• **
^
^
^

ก็นะ นานๆจะเห็นมิคุแบบไม่เป็นไม้กระดาษซะที >//<

Lux Lucis

• Newbie
  • *
เห็นขาวดำแล้วนึกถึง MMD GLaDOS

The reward of polyglotry is the permission to read what is written
รางวัลของการรู้ภาษาคือความสามารถที่จะอ่านสิ่งที่ถูกเขียนไว้

● ɪииocєит

• **
  • ugh
มิคุของผมต้องเป็น ยัยไม้กระดานครับ=////=  g#022

จริง ๆ แล้ว มิคุหน้าอกไม่กระดานขนาดนั้นนะ

คนที่มีหน้าอกกระดานที่สุดคือ คากามิเนะ ริน หน้าอก Triple A = =

เท่าที่รู้ตอนนี้ รู้มาว่ารินเป็นตัวละครที่ เตี้ยและแบน ที่สุดใน Vocaloid (ไม่นับคาอิ ยูกิเนื่องจากวัยยังห่างกันมาก)

แต่เอาเถอะ แล้วแต่แต่ละคนชอบ =w=

นอกเรื่องละ

แต่วาดสวยมาก ๆ เลยจ้า ลงแรเงาเก่งมากเลย =[]=

ใช้อะไรวาดหรอ? ดูแล้วคิดว่าไม่น่าจะใช่ดินสอ = =a

Zii..?

• **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
    • โอตาคุ ร้อยเอ็ด•~
ริน รึ จะสู้อาสึเีนี๊ยววววววววววววววว ของผม g#022  g#022 g#022  g#022  g#022

T0Nz

ใช้เมาส์ปากกาวาดจ้ะ

โปรแกรม sai 

ถ้าเป็นดินสอ หน้าคงสาวกว่านี้เยอะ  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

psynis

• Newbie
  • *
อ้อโปรแกรมซาอิ- -
วาดสวยดีครับ(แต่ในใจยังชอบรินมากกว่า//ฮา)

นานๆทีจะเห็นมิคุไม่กระดาน... woon_555

•♫•и๐๐и•♫•

• **
โปรแกรม Sai.... อยากให้เป็นมั่ง มีในคอมแต่ใช้ไม่เป็น - - อนาถ...

● ɪииocєит

• **
  • ugh
^
^
^

ใช้ไม่เป็นเหมือนกัน =w=" แต่ไม่มีในเครื่อง

ใช้เมาส์ปากกาวาดจ้ะ

โปรแกรม sai 

ถ้าเป็นดินสอ หน้าคงสาวกว่านี้เยอะ  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

แต่สวยแล้วน้า >w< เค้ายังไม่มีปัญญาทำได้ขนาดนี้เลย

ริน รึ จะสู้อาสึเีนี๊ยววววววววววววววว ของผม g#022  g#022 g#022  g#022  g#022

แต่เค้าก็สาวกรินเล็นยันสิ้นชีพอยู่ดี woon_sunny

อ้อโปรแกรมซาอิ- -
วาดสวยดีครับ(แต่ในใจยังชอบรินมากกว่า//ฮา)

นานๆทีจะเห็นมิคุไม่กระดาน... woon_555

เนอะ ~

รินเล็น บันไซ! >[]<

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me