GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบนรกครับ กิลNearly Good

Akhilleus

• Asura Akhilleus
  • Jr. Member
  • **
มันไม่ให้เข้าก็ไม่ต้องเข้าครับ เชื่อ เถอะ.  g#031 g#031
อยากเข้าเขามีหลายบ้าน เขาเทพ เขารวย
รับที่ใจครับ

สั้นๆ ง่ายๆ แต่ได้ใจความ

อิอิกำ #038

-.ผู้หวังดี.-

• Newbie
  • *
มันไม่ให้เข้าก็ไม่ต้องเข้าครับ เชื่อ เถอะ.  g#031 g#031
อยากเข้าเขามีหลายบ้าน เขาเทพ เขารวย
รับที่ใจครับ

สั้นๆ ง่ายๆ แต่ได้ใจความ

อิอิกำ #038
หมายความว่า รับเขาที แล้วก็ขอบใจทีชมว่างั้น  g#009

Aunza

• Newbie
  • *
งง ไร้สาระ  ไอ่ไนน๊  ปั้มตั้งให้กรุด้วย  woon_sad1 woon_sad1

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
รวยหรอหัวกิลวันนึง มีติดตัวไม่ถึง 100k  g#004

ninenoiiz เองค่ะๆ

• Newbie
  • *
ไอเกย์ไนลงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กฎ กติกา มารยาท การใช้เว็บบอร์ดอสุรา
2. ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือเว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
การจะนำรูปมาลงในบอร์ดนี้เพื่อแจ้งเบาะแสผู้กระทำผิดนั้นรูปต้องไม่มีการตกแต่งครับ