GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คำหยาบ & ขอแลกไอดี PK

บุคคลทั่วไป · 2 · 2461

yonkung

• บุคคลทั่วไป

woon_sunny woon_sunny woon_sunnyอันนี้คำหยาบ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny
กะแล้วมันต้องหลุด เป็นอริ กัน ชอบขอของเรา ถามอะไรก็ไม่บอกด้วย ต้องเอาตังก่อน ถึงจะบอก น่าเกลียด มาก

woon_5555 woon_5555 woon_5555อันนี้มันขอแลกไอดี นิสัยไม่ดีจริงๆ ไม่รุ้จักหัดเล่นเองซะบ้าง woon_angry woon_angry woon_angry

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร a_m_na_k_a คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร BEST_INW คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร oykbifkv เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินภายในเกมส์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2011, 19:22:49 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้