GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หมวกเทพทำไงหรอครับ

nowlove01

• Newbie
  • *
คือว่ๅตๅมมหัวข้อครับ
พอดีซื้อหมวกไร้พลังมๅนะครับ
แล้วจะเปลี่ยนอะทำได้ไหมม

xxxxxxxxxx

• Jr. Member
  • **
  • www.facebook.com
สวดค่ะ ใช้ขนนกสักสิด อีก 7อัน น้ำมนต์อีกลืม

เราเก๋าอ่ะนาย

• Jr. Member
  • **
เราไม่แน่ใจนะเพราะไม่ได้ทำนานแล้ว
ลองสวมหมวก แล้วไปโบสถ์เมทาลิกาน่า แล้วไปคุยที่แท่นบูชา (สวมหมวกทุกครั้งที่ทำเควส )
ต้องมีเศษผลึกศักดิ์สิทธิ์และขนนกด้วยด้วย 
เควสนี้ใช้เวลาทำ7ครั้ง ดีเลย์ระยะเควส 24 ชม. เมื่อครบเวลาให้มาทำเควส จนครบ7รอบก็จะได้หมวกเทพ
ทำเควส1ครั้ง ใช้ ขนนก 1อัน ผลึกเราไม่แน่ใจนะ แต่เตรียมไว้เยอะๆก็ดี (เศษผลึกศักดิ์สิทธิ์ ใช้การงานขุดแร่ ระดับ3)