GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมัครตัวใหม่ไม่ได้เพราะ

nattankit3

• Newbie
  • *
GM  ตอบด่วน  ทำไมตอนสมัคตัวใหม่ใส่รหัสป้องกันถูกแล้วแต่ยังสมัคไม่ได้เพราะอาไรคับตอบด้วยนะ woon_cry

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบปัญหาที่พบเจอ ตอนสมัครไอดีใช้ไหมครับ

หากสมัครไอดีปกติครับ

รบกวนลองตรวจสอบ Caps Lock ครับ และภาษาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2013, 18:57:18 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

nattankit3

• Newbie
  • *
ผมป้อนรหัสป้องกันนะถูกแล้วพอกดตกลงมันก้อบอกให้ป้อนรหัสป้องกันใหม่อะ

view501

• Newbie
  • *
ตั้งชื่อตัวละครไม่ได้พอกดตกลงมันก็จะบอกว่าชื่อนี้มีผู้ใช้เเล้วลองไปครึ่งชั่วโมงก็ยังไม่ได้อยู่ดี g#002 g#002

xxxxxxxxxx

• Jr. Member
  • **
  • www.facebook.com
ตั้งชื่อตัวละครไม่ได้พอกดตกลงมันก็จะบอกว่าชื่อนี้มีผู้ใช้เเล้วลองไปครึ่งชั่วโมงก็ยังไม่ได้อยู่ดี g#002 g#002
ชื่อมันซ้ำไงคะ รอเป็นชาติก็ไม่ได้หรอก ต้ิงใช้ชื่ออื่น  woon_angry

ok country

• ไอห่านี่!!!!!
  • Jr. Member
  • **
  • มีไรป่ะค้าบ???