GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♫-_♫ไม่รู้ทำไรกันก็เข้ามาฟังเพลงกันดีกว่า(มีทุกเเนว)สำหรับคนที่สนใจที่จะฟัง♫

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• Full Member
  • NAVY-ดอกประดู่
ขอขอบคุณ พี่น้อง ชาวChillChill ทั้งหลายน๊ะที่เคยร่วมทางกันมาตั้งเนิ่นนานตั้งเเต่!!!ปี52จนถึงปัจจุบันนี้ ซึ่งก็ขอบอกตรงๆน๊ะ ว่าเรื่องนี้ตัวผมรับไม่ได้จริงๆเเละไม่พอใจ!!!อย่างมาก ก็รู้กันอยู่เเก่ใจดีว่าคือเรื่องอะไร การที่ผมไว้ใจใครไปนั้นผมให้ใจไปเเต่เมื่อผมให้ไปเเล้วเเต่กลับทำไม่ได้หรือพลาดไปผมไม่ว่าอะไรหรอกน๊ะ!!! ผมจะว่าตัวผมเองว่าผมโง่!!! เเต่ขอบอกให้รู้ว่าทำไม่ถึงผมพูดย้ำเเละพูดไปซ้ำไปซ้ำมา ว่า ถ้าเกิดตัวคุณไม่ว่างก็โอนทิ้งไว้ให้ เจ เอ๊ก เเก๊ง ถึงเขาไม่ออนหรือออนก็ช่างเขา เพราะผมไว้ใจเขาเชื่อใจเขา3 คนนี้่มากกว่าใครๆในกิล!!!
เพราะ3คนนี้ จะคิดคล้ายๆกันอย่าง1คือ จะไปยึดติกับเรื่องเดิมๆที่มันเคยผ่านมา!!!

ผมขอโทษด้วยที่ไม่ได้ดูเเลกิลมาตั้งเเต่วันที่31 กรกฏาคม 2554 จนถึงปัจจุบันนี้เเละ(ผมขอบอกไว้อย่าง1 ว่าใครจะอยู่ข้างผม) ผมจะไม่ขออยู่กิืลChillChillเเล้ว
ถึงผมจะรักกิลนี้ขนานไหน เเต่เมื่อคุณกลับทำเรื่องเเบบนั้นไปผมรับไม่ได้จริงๆซึ้งผมได้รับปากกับกิลนั้นไว้เเล้ว คุณทำเเบบนี้ก็เหมือนคุณอ่อนค่าน๊ะ คุณไม่รู้จักคำว่าอดทนเเล้วเมื่อไหร่กิลChillChillมันจะเเข็งเเกร่งเหมือนเมื่อก่อน!!! ผมไม่เหมือนคนเดิมที่เคยคุมกิลมาเมื่อก่อนเเล้วน๊ะ อะไรๆ มันก็เปลี่ยนไป ความคิด อุดมคติ ก็คิดเเต่งต่างกันไปเย๊อะน๊ะ กิลChillChillมันสอนอะไรผมมาเย๊อะ เเละผมจะทำให้กิลChillChillกลับไปสู่ช่วงไม่มีอะไรเลยในช่วงที่ผมเข้ามาอยู่ ปีนี้ผมปล่อยให้ฟื้นสภาพกิลกันไปก่อน เเต่ีกลางปี56-57 ผมจะทำให้ดู*ผมยอมตายดีกว่าจะทิ้งหน้าที่*

***ถ้าข้อความนี้ทำให้พี่น้อง ชาว Chill Chill คนไหนไม่พอใจ ผมต้องขอโทษด้วยน๊ะคับ ในเมื่อผมตัดสินใจไปเเล้วก็คือตัดสินใจไป***

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

เป็นวงที่มีเอกลักษณ์ ของตัวเองมากที่สุด!!!

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]

นานๆที่กว่าจะได้มานั่งฟังเพลง!!!

นานๆที่กว่าจะได้มานั่งฟังเพลง!!!

รวมเพลงฮิต Silly Fools (P' TOE)-ของพี่โต-