GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความแตกต่างระหว่างอสุราและเกมอื่นๆๆๆ...(ที่เห็นได้ชัด)

1.เกมอสุรา..
สาเหตุส่วนมากเกิดจากยาแชร์...ผลก้อคือจุง่ายเป็นง่อยไม่ต้องออกแรง..
ใช้เวลาโดยเฉลี่ยไม่ถึง5วันก้อจุได้6รอบ..แล้วก้อตันไม่มีไรจะทำ ..
เลยน่าเบือหน่าย..หมดความสนุก...สมควรให้หายไปจากเกมซะไอเทมแบบนี้
       2.เกมอื่นๆที่ไม่ไช่อสุรา..** ไม่มียาแชร์ต้องเวลเอง ต้องหาตี้เวลเอง ทำไรด้วยตัวเอง
มีเควสหลากหลายให้เลือก..เพิ่มคุณค่าของเควสที่ทำ..
ไม่ความน่าเบื่อถึงแม้จะไม่มีจีเอมอาสามาคอยสาระแน
แค่นี้ก้อเห็นความแตกต่างได้ชัดเจน
               (ข้อดีของเกมอสุรามีข้อเดียว สามารถวาบไปหาเพื่อนได้ แค่นี้เอง ขอบอก)
      ปล.เอาไอดีที่ระงับถาวรไปทั้งหมด11ตัวคืนมา..แบนทำห่าไรหมดทุกตัว ไม่เหลือตัวให้เล่นเลย กินบนเรือนขี้บนหลังคาชัดๆๆๆๆ
                   g#030 g#046 g#030 g#046 g#030 g#046

เห็นด้วยอย่างแรง

บอกว่า จะเอาออกไป เพราะทำให้ไม่มีอถถรส ในการเล่น และ

ทำให้เสียสมดุล
แต่ที่ไหนได้? สุดท้ายก็หวังเงิน

เอามาขายเป็นโปรโมชั่น... ?
พอทีเถอะ เลิกสักที ให้มันหายไปจากเกมซะ

ถ้าคนที่มีก็ให้มีไป

เห็นด้วยอย่างแรง

บอกว่า จะเอาออกไป เพราะทำให้ไม่มีอถถรส ในการเล่น และ

ทำให้เสียสมดุล
แต่ที่ไหนได้? สุดท้ายก็หวังเงิน

เอามาขายเป็นโปรโมชั่น... ?
พอทีเถอะ เลิกสักที ให้มันหายไปจากเกมซะ

ถ้าคนที่มีก็ให้มีไป

หมายถึงว่า

ถ้าคนที่มีอยู่้ก็ให้มีไป แล้วกดใช้ให้มันหมดซะหรือจะดองไว้ก็จบ  g#040

ถึงแม้จะไม่ได้เล่นแล้ว..ก้อจะขอตามอาฆาตทีมงานชุดนี้ทุกชาติไป...
   g#030 g#046 g#030 g#046

Area

• Newbie
  • *

อย่าเอาเปรียบเทียบกันเลยดีกว่าคับ..อุดมการณ์คนละทางกันเลย
          g#032 g#032 g#032

ErecTroYTT (สำรอง)

• Newbie
  • *
ถามหน่อย
5วันจุ6 มีของใส่หรอคับ  ไม่เอาเวลาไปหาของหรอ หรือใช้เดิมๆ จุ6ไป ของกาก ก็ยังไม่ถือว่าตันหรอกนะ ตันแล้วคือไม่มีคนฆ่าได้ ซึ้ง...ไม่มี
 ตัน แล้วคืทำได้ทุกอย่าง การงาน เรียกบอส ขุด ทำอาหาร อะไรงี้ ทำได้หรอครับ c3 10งี้ ใช่5-6วันหรอ
เอาไปคิดดูใหม่นะ อย่าโง่ ฟังดีๆ มึงนั่นแหละ ทำเกมแตกแยก ควายเอ๊ย

ถามหน่อย
5วันจุ6 มีของใส่หรอคับ  ไม่เอาเวลาไปหาของหรอ หรือใช้เดิมๆ จุ6ไป ของกาก ก็ยังไม่ถือว่าตันหรอกนะ ตันแล้วคือไม่มีคนฆ่าได้ ซึ้ง...ไม่มี
 ตัน แล้วคืทำได้ทุกอย่าง การงาน เรียกบอส ขุด ทำอาหาร อะไรงี้ ทำได้หรอครับ c3 10งี้ ใช่5-6วันหรอ
เอาไปคิดดูใหม่นะ อย่าโง่ ฟังดีๆ มึงนั่นแหละ ทำเกมแตกแยก ควายเอ๊ย
ถ้าทำไม่ได้จะมาพูดทำไม...สมองมีน้อยก้อหุบปากไป...กูจะรบกับทีมงาน อย่าเสือก..
                  g#035 g#035 g#035

Andro!d

• Newbie
  • *
ถามหน่อย
ออโต้แปปเดียว สัปดาห์นึงก็ได้แล้ว การงานก็เช่นกันครับ
ส่วนของถ้ามีปัญญาจุ6 ยังไงก็มีอยู่แล้วครับ
แล้วไม่มีคนฆ่าได้นี่ ส้นตีนคิดหรอครับ ถ้าไม่มีคนฆ่าได้ มึงเป็นเล่น pc offline เห้อะ  g#040 g#040 g#040

Andro!d

• Newbie
  • *
ถามหน่อย
ถ้าทำไม่ได้จะมาพูดทำไม...สมองมีน้อยก้อหุบปากไป...กูจะรบกับทีมงาน อย่าเสือก..
อย่าลืมลั่นกลองศึกนะ  woon_555 woon_555 woon_555

ถามหน่อย
อย่าลืมลั่นกลองศึกนะ  woon_555 woon_555 woon_555
g#031 g#031 g#031

CacAloz

• Full Member
ขอทำการล็อคกระทู้นะครับเนื่องจาก กระทู้เริ่มจะมีปากเสียกันแล้ว เหอๆ