GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทม Rare จะมีความสามารถเมื่อไหรครับ??

3eCausez

• Full Member
จะดองไว้ถึงเมื่อไหรเอ่ย ความสามารถของไอเทมRare ไอเทมที่ทุกคนใฝ่ฝันจะได้ครอบครอง เพราะมันขึ้นชื่อว่าเป็นไอเทมหายาก เเต่ความสามารถของมันห่วยยิ่งกว่าของดรอปจาก มินิบอส เเละบอส(บางอันอีกครับ) ถ้าจําไม่ผิดเมื่อก่อนทีมงานเคยบอกผู้เล่นไว้ว่า จะใส่ความสามารถไอเทมเเรร์ 4 ชิ้น ต่อ1เดือน หรือเปล่าครับ นี่มันกี่เดือนมาเเล้วครับ มีความสามารถสักกี่ชิ้น  มัวเเต่เอเวลาาไปทําเอฟเฟคตี+ ทั้งที่ผู้เล่นไม่เคยขอไม่เคยเสนอว่าอยากได้ เเต่ไอเทมเเรร์ผู้เล่นเสนอ เป็นร้อยเป็นพันครั้ง ยังคงเงียบเช่นเดิม

ตกลงจะให้ผู้เล่นนําไอเทมRare ขึ้นหิ้งไว้บูชาหรือไงครับ เพราะนําไปใช้งานจริงไม่ได้เลย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อ้ออออ
ชาติหน้า woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ทีมงานอสุรา เกรียน จริงๆ เหมือนที่หลายๆ คนเค้าว่ากันแหละคับ  g#030

MarCus_KP

บอกไปตั้งหลายทีละว่า รอเกมล่มก่อน เดี๋ยวความสามารถแรร์เข้าทุกชิ้นเลย

woon_555

pop_999

ดองข้ามปีมา เวลาสอบถามเค้ายังบอกให้ใจเย็นเลยพี่เมฆ  ถามแบบนี้ดีกว่า ถ้าอัพไม่เสร็จปีใหม่จะหน้าด้านเอามาจัดกิจกรรมไขกุญแจตอนปีใหม่แบบทุกปีอีกหรือเปล่าจะดีกว่า  g#030

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เก่าแล้วให้มันเก่าเลย

ปรับทำไมละ

ทำของใหม่ๆไม่ดีกว่าหรอ

เติมเยอะรวยเยอะ

เติมเยอะเที่ยวสบาย

เติมเยอะกิ๊กมาก

คิดโปรโมชั่นไม่นานรวยเป็นชาติ

คิดคุณสมบัติไอเทมจนตลอดปี

X-Burner

อ้ออออ
ชาติหน้า woon_555

55555555555555555 งงงั้นแหละ Like
จะดองไว้ถึงเมื่อไหรเอ่ย ความสามารถของไอเทมRare ไอเทมที่ทุกคนใฝ่ฝันจะได้ครอบครอง เพราะมันขึ้นชื่อว่าเป็นไอเทมหายาก เเต่ความสามารถของมันห่วยยิ่งกว่าของดรอปจาก มินิบอส เเละบอส(บางอันอีกครับ) ถ้าจําไม่ผิดเมื่อก่อนทีมงานเคยบอกผู้เล่นไว้ว่า จะใส่ความสามารถไอเทมเเรร์ 4 ชิ้น ต่อ1เดือน หรือเปล่าครับ นี่มันกี่เดือนมาเเล้วครับ มีความสามารถสักกี่ชิ้น  มัวเเต่เอเวลาาไปทําเอฟเฟคตี+ ทั้งที่ผู้เล่นไม่เคยขอไม่เคยเสนอว่าอยากได้ เเต่ไอเทมเเรร์ผู้เล่นเสนอ เป็นร้อยเป็นพันครั้ง ยังคงเงียบเช่นเดิม

ตกลงจะให้ผู้เล่นนําไอเทมRare ขึ้นหิ้งไว้บูชาหรือไงครับ เพราะนําไปใช้งานจริงไม่ได้เลย

ผมเคยตั้งกระทู้ถามเหมือนกันว่าไอเทอแรร์ประกวดยังไงพวกพี่แกกก็สะดุ้ง รีบออกมาแจ้งทันทีว่า จะอัพเดตทุกๆ 1เดือนต่อ4ชิ้น แล้วพี่แกก้ค่อยๆเนียนหายไปทีล่ะเดือน  g#030

.

ไว้ผมเดินเจอ จีเอ็ม นอกเมือง ผมจะแปลงเป็นมอนแล้วตีหัวจีเอ็ม แก้แค้นให้ พวกพี่ๆ นะงับ  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

3eCausez

ไว้ผมเดินเจอ จีเอ็ม นอกเมือง ผมจะแปลงเป็นมอนแล้วตีหัวจีเอ็ม แก้แค้นให้ พวกพี่ๆ นะงับ  g#031
จัดหนักเลย  g#009 g#009

routeboy

พวกคุณ รอ กันเป็นไหมครับ

ส่วนตัวผม ไม่รอแล้ว อิอิ  woon_cry

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ต้องรุมตี จีเลือดเป็นล้าน ไม่ก็รอจีจัดกิจฆ่าจี g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

THE-COOL

ถึงเอามาคนคงไม่นิยมแล้วหละ เซทที่มีอยู่ทุกวันนี้ มันก็ โอเค ถ้าจะให้ใส่แร แต่ถ้าไม่ทำมาเป็นเซท
ก็ออฟไปไว้ขายให้พวกสะสมของแร ขายโก่งราคากันต่อไป ..
ไม่ทำก็เอาออกไปเลย ความสามารถก็ไม่มี ดีไซด์ ชุดก็ยังไม่ได้ออกแบบ
จะเก็บไว้ทำไร..ไร้ประโยชน์ สวดยอดเจงๆ  #038

DarkEagle

• DarkEagle
คิดว่าแรร์ของชาปทุกชิ้นน่าจะออกมาแจ๋วอยู่น๊ะ ผมก็กำลังหัดเล่นชาป เวลอยู่ๆ  ตอนนี้หน้าไม้เทรมันเทพกว่าธนูชาปอีก  ที่ว่าเทพนี่เพราะความสามารถไปเทมไป + กับ ซี 3 เทร  เดี๋ยวของชาปก็น่าจะโหดเช่นกัน เอายิงออก 3 ดอกแบบหน้าไม้แรร์ 99 มั่งสิ  ดาบของเบลดนี่ก็เริ่มกำลังเป็นที่ต่อสู้ลำบากของสายกายภาพด้วยกันและ ขนาดเวลแค่ 84 เอง  99 จะขนาดไหน  รอดูกันต่อไป