GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขับไล่เด็กเกรียนออกจากบอร์ดเถอะพวกเรา!!

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

เอ่อ

“•~๏. น้อง เอ .๏~•”

ตกลงอายุเท่าไรกันแน่ ในบอร์ดเก่าบอกเด็ก ในเฟชบุ๊คบอก 14ไป ๆมามา บอก 12 แล้วมาเรียกผมน้อง ว่ะ 555+
  woon_5555

ผมก็เคบไปบอกไปแล้วไปไช่เหรอครับว่า.. "ไม่มีใครรุ้อายุที่แท้จริงของผมแม้แต่คนเดียว" ผมบอกอายุคนไปไม่ซ้ำกันทุกครั้งแรกนะ! อยากรุ้ซิบถามแฟนผมเอา -.Girl.- เอาเอง
ชื่อตัวละครแฟน   คิดไำด้ไง   เชยมาก - -

ชื่อตัวละครแฟนผมไม่เกียวกะคุณสักหน่อยนุง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ไม่ทันจีอะคับขอตอบในบอดนี้นะคับ อยากลงก้อลงเลยคับไม่ต้องมาทำนิสัยเด็กปันยาอ่อน ทำอะไรก้อทำอย่างมั่นใจไปเลย

LLอUหื่u.

• Full Member

เอ่อ

“•~๏. น้อง เอ .๏~•”

ตกลงอายุเท่าไรกันแน่ ในบอร์ดเก่าบอกเด็ก ในเฟชบุ๊คบอก 14ไป ๆมามา บอก 12 แล้วมาเรียกผมน้อง ว่ะ 555+
  woon_5555

ผมก็เคบไปบอกไปแล้วไปไช่เหรอครับว่า.. "ไม่มีใครรุ้อายุที่แท้จริงของผมแม้แต่คนเดียว" ผมบอกอายุคนไปไม่ซ้ำกันทุกครั้งแรกนะ! อยากรุ้ซิบถามแฟนผมเอา -.Girl.- เอาเอง
ชื่อตัวละครแฟน   คิดไำด้ไง   เชยมาก - -

ชื่อตัวละครแฟนผมไม่เกียวกะคุณสักหน่อยนุง
g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 มันไม่เกี่ยวกับผม อยู่แล้วครับ แค่ขอพูดเถอะ ตัวละครแฟน ชื่อคิดได้แค่เนี้ย เสล๊อเสล่อ = =

แบบว่า    woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Holiczm 'CHU .¸.• ツ

• ♡ HIBARI KYOYA
 g#017 g#017
# ว่าไงน้องสาว...ไหวอะเปล่าเบเบ้ *
เธอคือความสุขของฉัน
ถ้าเธอไม่รับมัน ให้ฉันเริ่มต้นอีกกี่ครั้งก็พร้อม

SLEEP

• Jr. Member
  • **
  • โปรเกรียนเมอร์ฝึกหัด

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

New's

woon_5555
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

Holiczm 'CHU .¸.• ツ

• ♡ HIBARI KYOYA
 woon_bye
# ว่าไงน้องสาว...ไหวอะเปล่าเบเบ้ *
เธอคือความสุขของฉัน
ถ้าเธอไม่รับมัน ให้ฉันเริ่มต้นอีกกี่ครั้งก็พร้อม