GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อมาก กับคำถามไม่ตอบแล้วคุก

kae1234

• Newbie
  • *
คือแบบว่า ตรู่ออนเอาเวลาป่ะ ที่แมพเวลา ตื่นมาโดนคุก หลายรอบแหละ รำคราญมาก กว่าจะเดินไปถึงแมพอีก เสียเวลามาก

สร้างเกมส์ ให้เด็ก ป.1 เล่นไง ต้องมาค่อยตอบคำถาม พวกท่านทั้งหลาย GM
[/tt]

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **
ช่ายเลยคร้าบบบบบ ผมออนเซตจุ20จอกว่าได้ โดนทุกตัว  g#035 g#035

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ช่ายเลยคร้าบบบบบ ผมออนเซตจุ20จอกว่าได้ โดนทุกตัว  g#035 g#035

คำถามมันจะขึ้นก็ต่อเมื่อโจมตีมอนหรือกดใช้สกิลไม่ใช่หรอคะ
แล้วถ้าออนเฉยๆจะขึ้นได้ยังไง เราคนนึงออนเซตจุไม่ต่ำกว่า10จอ
ไม่เคยขึ้นนะ นอกจากจะตีมอน นอกเมือง
แค่สงสัยนะ  -..-

Pnp. Clp.

เด๊ะเฉยๆ

• Jr. Member
  • **
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ